Kết quả bóng đá ngày 25/04/2024 chính xác mới nhất
02:00 Manchester United 4-2 Sheffield United 1-1
02:00 Everton 2-0 Liverpool 1-0
02:00 Crystal Palace 2-0 Newcastle United 0-0
01:45 Wolves 0-1 AFC Bournemouth 1 0-1
16:00 Central Coast Mariners 3-0 FC Abdish-Ata Kant 0-0
02:00 Monaco 1-0 Lille 0-0
02:00 1 Marseille 2-2 Nice 1-1
00:00 Lorient 1-4 PSG 0-2
17:00 1 Yokohama Marinos 3-2 Ulsan Hyundai FC 3-2
90phút [3-2], 120phút [3-2]Pen [5-4]
01:45 Coventry City 2-3 Hull City 1-2
02:00 1 AFC Ajax 2-2 Excelsior SBV 1-1
23:45 FC Twente Enschede 3-1 Almere City FC 1-0
00:00 1 Brommapojkarna 1-1 IK Sirius FK 0-0
00:00 AIK Solna 2-0 IFK Varnamo 2-0
00:00 IFK Goteborg 0-1 Hacken 0-1
01:30 Club Brugge 4-0 Racing Genk 1-0
01:30 Anderlecht 3-0 Cercle Brugge 2-0
19:00 Persik Kediri 4-4 PSS Sleman 1 2-3
15:00 Persebaya Surabaya 0-2 Bali United 0-1
09:00 C.S.D. Comunicaciones 1-0 Coban Imperial 1-0
04:00 1 CD Achuapa 0-2 Deportivo Mixco 0-2
22:59 AEL Limassol 5-4 Nea Salamis 2-0
22:00 Karmiotissa Polemidion 6-6 Othellos Athienou 1-4
08:30 Lobos UPNFM 1-0 CD Olimpia 0-0
06:15 Olancho FC 1-1 CD Vida 1-0
08:30 1 Municipal Limeno 2-2 Luis Angel Firpo 1 0-1
08:30 A.D. Isidro Metapan 2-0 Jocoro FC 1 1-0
08:00 Alianza San Salvador 6-1 CD Dragon 3-0
04:30 Once Deportivo Ahuachapan 0-0 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0
04:00 Fuerte San Francisco 0-2 CD FAS 0-0
20:20 MUZA FC 0-0 Nkwazi 0-0
21:00 FC Goa 2-3 Mumbai City 1-0
08:00 Deportivo Ocotal 3-0 HYH Export Sebaco FC 1-0
08:00 Organica Masachapa FC 1-5 Real Esteli 1-2
04:00 Matagalpa FC 0-2 Managua FC 0-1
00:00 FK Zalgiris Vilnius 4-0 DFK Dainava Alytus 2-0
22:59 Kauno Zalgiris 0-3 Banga Gargzdai 0-2
22:00 TransINVEST Vilnius 1-2 Hegelmann Litauen 0-0
09:00 Municipal Liberia 3-3 AD San Carlos 1 1-0
22:00 Bamboutos de 0-2 APEJES Academy 0-1
20:00 Fauve Azur Elite 2-0 Aigle Royal Menoua 1-0
01:30 HSK Zrinjski Mostar 4-3 Sarajevo 3-1
22:59 Borac Banja Luka 1-0 Posusje 1-0
21:00 FK Zvijezda 09 3-2 FK Tuzla City 1-1
00:30 FC Krasnodar 3-2 Baltika Kaliningrad 1-0
00:30 Zenit St. Petersburg 0-2 Rubin Kazan 0-0
22:15 FK Nizhny Novgorod 2-3 Lokomotiv Moscow 1-0
20:00 Gazovik Orenburg 1-2 Dynamo Moscow 0-0
22:59 NEC FC Bugolobi 1-0 BUL FC 0-0
20:00 Express FC 1-2 Airtel Kitara FC 1-1
01:30 Rapid Wien 1-3 Sturm Graz 1-3
23:30 TSV Hartberg 1-2 LASK Linz 1-1
23:30 SK Austria Klagenfurt 4-3 Red Bull Salzburg 0-2
01:45 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2-2 FC Steaua Bucuresti 1-2
22:59 Farul Constanta 3-1 Rapid Bucuresti 1-1
20:45 Universitaea Cluj 1-0 CSM Politehnica Iasi 0-0
00:30 Stade Nyonnais 0-2 Vaduz 1 0-2
00:00 1 Pyramids FC 3-2 NBE SC 1-0
21:30 Talaea EI-Gaish 1-0 Enppi 0-0
18:00 FC TP.HCM 2 1-1 An Giang 1-1
16:00 Đà Nẵng 2 0-2 TDTT Bắc Ninh 0-0
15:00 Tay Nguyen 0-1 T T Hanoi B 0-0
15:00 Dinh Huong 3-1 Tiền Giang 2-0
02:00 Atalanta 4-1 Fiorentina 1 1-0
00:30 AEK Athens 3-0 Panathinaikos 2-0
23:30 Aris Thessaloniki 1-1 Olympiakos Piraeus 0-0
21:00 1 Lamia 1-1 PAOK Saloniki 1-0
02:15 1 AVS Futebol SAD 0-2 Porto B 0-1
20:30 Kosuyolu 3-0 Anadolu Kavagi Spor 2-0
20:00 Kedah 2-0 Negeri Sembilan 1-0
01:30 Lechia Gdansk 1-0 Polonia Warszawa 1-0
22:59 1 Wisla Plock 2-1 Miedz Legnica 0-1
22:59 Znicz Pruszkow 2-0 Arka Gdynia 0-0
20:00 FK Kuban Kholding 0-1 Spartak Nalchik 0-1
20:00 FK Pobeda Junior 0-0 FC Sevastopol 0-0
22:30 Umm Salal 2-0 Al Duhail 2 0-0
22:30 2 Al Shamal 0-4 Al-Sadd 1 0-2
22:30 Muaidar SC 3-5 Qatar SC 2-3
22:30 Al-Wakra 2-4 Al-Garrafa 0-1
22:30 Al Rayyan 4-1 Al-Ahli Doha 1-1
22:30 Al-Arabi SC 1-2 Al Markhiya 1-1
00:00 Saarbrucken 1-1 Rot-Weiss Essen 0-1
10:05 Atletico La Paz 3-1 Venados FC 1-0
08:00 Celaya FC 4-3 Club Chivas Tapatio 0-2
07:30 Bolivar 2-1 Flamengo 1-1
07:30 Clud Libertad 1-2 River Plate 1-1
07:30 Independiente Jose Teran 2-3 Palmeiras 2-1
05:00 Botafogo RJ 3-1 Universitario De Deportes 0-0
05:00 Nacional Montevideo 2-1 Deportivo Tachira 2-1
05:00 Huachipato 0-0 The Strongest 0-0
19:30 Sagadam FK 0-2 FC Altyn Asyr 0-2
19:00 Kopetdag Asgabat 0-2 HTTU Asgabat 0-0
18:00 Energetik Mary 0-1 FC Ahal 0-1
01:00 Rampla Juniors FC 2-1 Defensor Sporting Montevideo 1-1
20:00 Tron 1-1 Bulawayo Chiefs 0-0
20:00 Ngezi Platinum 2-2 Yadah FC 2-1
20:00 Herentals FC 2-2 Highlanders 0-2
20:00 FC Platinum 0-1 ZPC Kariba 0-0
20:00 Chicken Inn 1-0 Hwange Colliery 1-0
20:00 Bikita Minerals FC 1-0 Simba Bhora 1-0
22:59 Zimbru Chisinau 1-0 Sheriff Tiraspol 0-0
22:59 CS Petrocub 5-1 CSF Baliti 2-1
20:00 KS Korabi Peshkopi 5-1 Luzi 2008 2-1
00:00 1 AB Tarnby 1-3 Ledoje-Smorum Fodbold 1-0
20:00 JKT Tanzania 0-0 Young Africans 0-0
07:30 Independiente Santa Fe 1-0 Inter Palmira 1-0
07:00 1 Leones 1-1 Deportivo Pereira 0-0
Pen [3-4]
04:00 Jaguares de Cordoba 1-1 Llaneros FC 0-1
Pen [4-3]
03:30 1 Real Cartagena 3-1 Atletico Huila 2 2-0
Pen [4-3]
23:30 East End Lions 0-1 Wilberforce Strikers 0-0
17:00 Dare southwest Queensland Nữ 1-0 Ipswich knights SC W 0-0
16:30 Capalaba Nữ 0-3 Logan Lightning Nữ 0-2
23:30 Barrancas FC 1-2 Deportivo Camioneros 0-1
07:00 Willikies FC 1-1 Ottos Rangers FC 0-0
00:00 TJ Spartak Myjava 2-1 Sokol Dolna Zdana 1-1
21:30 STK Samorin 1-1 MSK Zilina B 1-1
21:30 1 MSK Puchov 3-2 Tatran Presov 1-0
21:30 Tatran LM 1-2 Slavoj Trebisov 0-0
21:30 Povazska Bystrica 1-1 KFC Komarno 1-1
21:30 FC Artmedia Petrzalka 2-0 Spisska Nova Ves 2-0
21:30 Dolny Kubin 0-0 Humenne 0-0
20:00 1 Slovan Bratislava B 3-2 OFK Malzenice 1 2-2
22:45 Ludogorets Razgrad 4-0 FC Hebar Pazardzhik 2-0
03:00 CR Belouizdad 0-0 USM Alger 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [3-1]
22:59 Vllaznia Shkoder 1-0 Egnatia 1 1-0
90phút [1-0], 120phút [1-1]
22:59 KF Tirana 1-0 KS Perparimi Kukesi 1-0
01:00 Solihull Moors 4-2 Halifax Town 3-1
22:59 Qarabag 4-1 FC Neftci Baku 1-0
20:00 Qabala 0-2 Zira FK 0-0
18:00 Bavarians FC 0-9 Khovd 0-4
15:00 FC Ulaanbaatar 7-0 Erchim 5-0
04:00 Real Espana Reserves 0-1 CD Victoria La Ceiba Reserves 0-1
04:00 CD Vida Reserves 1-0 Genesis de Comayagua Reserves 1 1-0
03:00 CD Real Sociedad Reserves 1-3 CD Marathon Reserves 1 0-1
02:50 Olancho FC Reserves 2-0 CD Olimpia Reservas 1-0
07:00 Leones del Norte 0-1 San Antonio(ECU) 0-0
03:00 9 de Octubre 1-0 Chacaritas SC 1-0
22:59 SJK Seinajoen 3-3 HJK Helsinki 1-1
03:00 Augnablik Kopavogur 1-2 Stjarnan Gardabaer 0-1
02:15 Valur Reykjavik 3-0 Hafnarfjordur 1 2-0
02:15 Throttur Reykjavik 1-2 HK Kopavogs 0-1
02:15 KA Asvellir 2-9 KR Reykjavik 1 1-3
05:30 Gremio Prudente 2-2 CA Votuporanguense SP 1-1
01:00 Hostert 1-2 US Mondorf-les-Bains 1-1
01:00 1 Yellow Boys Weiler-La-Tour 0-2 UNA Strassen 0-1
01:00 Progres Niedercorn 2-0 Red Boys Differdange 0-0
01:00 Jeunesse Esch 0-2 Swift Hesperange 0-1
01:00 FK Modrica 1-1 FK Borac Kozarska 0-0
23:30 Radnik Bijeljina 3-0 FK Omarska 1-0
21:30 Villeznevesigne 3-1 BSK Banja Luka 3-0
21:30 Slavija Sarajevo 2-1 Drina Zvornik 0-0
21:30 Rudar Prijedor 5-0 Leotar 3-0
21:30 Romanija Pale 1-0 Laktasi 0-0
21:30 Ljubic Prnjavor 3-1 Famos Vojkovici 2-1
21:30 FK Kozara 2-2 Sloboda Mrkonjic Grad 1-0
21:30 Zeljeznicar Banja Luka 1-1 Sutjeska Foca 1-1
01:30 Club Atletico Acassuso 2-1 Sacachispas 0-1
01:50 FC Amitie 2-3 Nouakchott Academie 0-0
09:00 Adamstown Rosebud Reserves 0-3 Weston Workers Reserves 0-1
20:00 PAOK Saloniki Nữ 0-0 Panathinaikos (W) 0-0
22:00 Bnei Sakhnin U19 2-3 Ashdod MS U19 1-2
22:00 Hapoel Raanana Roei U19 2-1 Hapoel Hadera U19 0-1
21:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-1 Hapoel Beer Sheva U19 0-1
09:00 Deportivo Rayo Zuliano 0-4 Sportivo Ameliano 0-2
07:30 Real Tomayapo 0-2 Belgrano 1 0-1
07:00 Bragantino 2-1 Sportivo Luqueno 1-0
05:00 Coquimbo Unido 1-2 Racing Club 1-2
05:00 Danubio FC 0-1 Atletico Paranaense 0-1
19:00 Mombasa Stars 0-1 Darajani Gogo 0-0
17:20 Migori Youth 0-1 Mara Sugar FC 0-1
16:00 Tzeirey Um El Fahem 4-4 Hapoel Bueine 0-4
00:30 KI Klaksvik 2-3 HB Torshavn 0-2
23:30 Giza Hoyvik 1-3 Vikingur Gotu 1-1
23:30 B71 Sandur 0-0 AB Argir 0-0
90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-6]
23:30 FC Suduroy 0-2 TB/FCS/Royn 0-1
20:00 1 FC Kobenhavn U19 1-3 Nordsjaelland U19 0-1
16:00 Brisbane Roar (Youth) 4-2 Brisbane Strikers 1-1
22:00 Confluense Queens Nữ 0-0 Nasarawa Amazons Nữ 0-0
20:30 Olimpia Cluj Nữ 0-0 Farul Constanta (W) 0-0
19:00 Banat Girls Nữ 1-6 CSM Alexandria Nữ 1-2
16:30 ASU Politehnica Timisoara Nữ 0-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ 0-0
22:00 ZFK TSC Nữ 1-0 Vojvodina Nữ 0-0
22:59 Viimsi JK Nữ 1-1 Saku Sporting Nữ 0-1
06:35 Toronto FC 5-0 Simcoe County Rovers 4-0
20:00 Agios Nikolaos 2-0 Proodeftiki FC 1-0
20:00 Nea Artaki 1-1 Ethnikos Neou Keramidiou 0-1
20:00 Trikala 2-0 Thyella Katsikas 1-0
01:00 UE Rapitenca 0-1 CFJ Mollerussa 0-0
22:45 UD Gran Tarajal ST 0-1 CD Buzanada 0-0
23:15 1. FC Lok Stendal 3-1 SSV 80 Gardelegen 2-1
20:00 1 MFK Topolcany Nữ 4-5 FC Tatran Presov Nữ 1-3
20:00 Vitalo 2-1 Olympique Star 1-1
20:00 Fc Tigre Noir 2-2 Le Messager Ngozi 1-1
20:00 Magara Young Boys 0-4 Flambeau du Centre 0-3
20:00 Bumamuru 1-1 Buganda City 1-1
18:00 Rukinzo FC 2-0 Telaviv FC 0-0
18:00 Smorgon Nữ 0-1 FC Gomel Nữ 0-1
02:00 Queens Park Rangers Nữ 3-3 London Seaward Nữ 2-1
02:00 Holywell 4-0 Llanidloes Town 2-0
00:10 LPS Helsinki 4-0 EPS Espoo B 0-0
00:00 ToVe Pori 2-3 FC Haka B 1-3
23:30 FC Kirkkonummi 0-4 PK Keski Uusimaa 0-1
22:30 MP MIKELI 1-1 JIPPO 1-1
22:30 JaPS 2-3 SalPa 1-2
22:30 PK-35 Vantaa 1-1 TPS Turku 0-0
22:30 KTP Kotka 5-1 SJK Akatemia 3-1
22:30 Jaro 4-2 KaPa 2-0
07:15 Columbus Crew 2-1 Monterrey 1-0
00:30 MTSV Hohenwestedt 0-0 TSB Flensburg 0-0
23:45 SV Todesfelde 2-1 SV Preussen 09 Reinfeld 1-0
00:00 Turk Gucu Friedberg 2-1 Hessen Kassel 1-1
01:00 ND Gorica 1-1 ND Beltinci 0-1
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-3]
02:00 Larne Reserves 5-2 Linfield Reserves 1 2-2
00:00 Crvena Zvezda 2-0 Partizan Belgrade 2-0
21:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Vojvodina Novi Sad 0-0
00:45 AL-Rbeea Jeddah 0-3 Al Qaisoma 0-2
23:15 Al Bukayriyah 1-1 Al-Qadasiya 1-1
23:15 Al-Jabalain 0-2 Al Najma(KSA) 0-0
04:30 1 Deportivo San Pedro 2-0 Sacachispas GT 1 1-0
22:00 FK Berane 2-3 FK Iskra Danilovgrad 0-1
22:00 Otrant 4-1 Lovcen Cetinje 1 3-0
22:00 FK Podgorica 2-1 FK Grbalj Radanovici 2-1
22:00 Bokelj Kotor 0-1 KOM Podgorica 0-0
21:50 Internacional Podgorica 0-2 OSK Igalo 0-0
02:00 Europa Point 0-3 St Joseph's FC 0-3
22:00 Gbohloesu 1-1 Gomido FC 0-0
22:00 APLG Gdansk Nữ 1-2 Slask Wroclaw Nữ 0-1
21:00 UKS Lodz Nữ 0-1 GKS Katowice Nữ 0-0
00:00 1 SSV Jeddeloh 0-2 Phonix Lubeck 0-0
00:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 Oldenburg 0-2
00:00 1 Bayern Munchen (Youth) 0-0 TSV Buchbach 0-0
20:10 Shahrdari Hamedan 1-1 Shahrdari Noshahr 1 0-0
20:00 Kavir Moghava 3-0 Navad Urmia 1-0
08:10 AFF Guatemala 3-0 CSD Agua Blanca 2-0
03:00 1 Pajapita FC 2-1 Santo Tomas IFC 1-0
19:00 Buriram United 1-1 Lamphun Warrior 0-0
90phút [1-1], 120phút [2-1]
18:30 Ratchaburi FC 0-3 BG Pathum United 0-1
18:00 Chiangrai United 1-2 Port FC 1-1
01:30 1 Inter Club Escaldes 2-2 FC Pas de la Casa 1-0
90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [3-4]
20:00 Virtus Bolzano 2-2 Portogruaro 0-0
00:00 Standard Liege B (W) 1-0 Club Brugge II (W) 1-0
22:59 1 JK Tallinna Kalev U19 1-1 Levadia Tallinn U19 0-0
14:30 Auckland City 0-1 Bay Olympic 0-1
01:45 Concordia Lausanne 1-1 FC Prishtina Bern 0-1
01:30 Stade Payerne 2-2 Dardania Lausanne FC 0-0
01:15 Olympique de Geneve FC 3-1 FC Amical Saint-Prex 2-0
01:00 Grand-Lancy 5-1 FC Echichens 1-0
19:30 WSE 0-3 Yuen Long FC 0-3
22:59 1 Antigua GFC Reserves 0-2 Deportivo Mixco Reserves 0-0
18:00 Poet Adelarde Pirates 2-1 Northern Demons 1-1
22:59 TPV Tampere 3-1 FC Ilves-Kissat 0-0
22:59 P-Iirot 3-3 HJS Akatemia 1-2
22:59 Honka Espoo 0-0 EBK 0-0
01:45 Enfield 1893 0-1 Redbridge 0-0
01:00 Nyiregyhaza 1-2 Ferencvarosi TC 0-0
01:45 Folgore/Falciano 2-0 Fiorentino 1-0
01:45 AC Juvenes 3-2 SP Domagnano 1-2
03:00 Santos (Youth) 1-3 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-1
02:00 Cruzeiro (Youth) 1-0 Fortaleza (Youth) 0-0
01:30 Goias (Youth) 4-3 Sao Paulo (Youth) 1-0
01:00 Ceara (Youth) 2-0 Corinthians Paulista (Youth) 1 0-0
01:00 1 Internacional RS U20 1-3 Bahia (Youth) 0-1
01:00 America MG (Youth) 3-4 Atletico Mineiro Youth 2-2
01:00 Palmeiras (Youth) 3-2 Atletico Paranaense (Youth) 2-2
05:00 Progreso Yucatan 2-2 Inter Playa del Carmen II 1-0
05:00 Oceania FC 0-2 Club Deportivo Águila Azteca 0-1
05:00 CDC Dominguez Osos 0-5 Cordobes Futbol Club 0-1
05:00 Venados de Misantla FC 1-0 Diablos Tesistan FC 0-0
04:30 Deportivo Soria FC 1-1 Cordoba 0-0
04:00 CH Futbol Club 2-1 Faraones Texcoco 1 1-1
03:00 Tuzos Pachuca 1-1 Universidad del Golfo de Mexico 0-0
01:00 Xalisco FC 1-0 Deportivo Etchojoa 0-0
00:00 FC Politecnico 2-3 Orishas Tepeji FC 0-1
22:59 CD FC Cuervos Blancos 0-0 Delfines UGM 0-0
17:30 Sunshine Coast Wanderers FC 3-1 Queensland Lions SC 2-0
07:00 EM Deportivo Binacional 2-3 Ayacucho Futbol Club 0-1
03:30 FC Carlos Stein 0-1 Molinos El Pirata 1 0-0
22:00 Petro Atletico de Luanda 5-0 CD Sao Salvador 4-0
05:00 Pachuca II 3-0 Originales Aguacateros de Uruapan 0-0
05:00 Loros De Colima 1-0 Mexicali FC 0-0
15:30 Sunshine Coast Wanderers U23 2-4 Lions FC U23 1-1
21:00 Metalurh Zaporizhya B 0-3 Rukh Lviv II 0-0
17:20 Istanbul Corum 1-0 Uskudar Salacak 1-0
22:00 Jordan Nữ U20 0-3 Lebanon Nữ U20 0-0
20:30 Turkey U18 10-1 Jamaica U18 6-0
20:15 Croatia U16 2-2 Uruguay U16 0-0
20:00 Ecuador U18 0-2 Slovakia U18 0-1
20:00 Tajikistan U18 Nữ 4-0 Turkmenistan U18 (W) 3-0
17:30 Finland U16 0-2 Sweden U16 0-0
17:00 Uzbekistan Nữ U18 6-1 Kyrgyzstan Nữ U18 4-0
16:00 Mali U18 4-2 Saudi Arabia U18 0-0
15:30 Morocco U18 1-1 GuatemalaU18 1-1
Pen [5-4]
23:45 FC Union Schafhausen 0-2 SpVg Frechen 20 0-1
23:45 Rotenburger SV 0-6 Kickers Emden 0-2
23:30 SV Hemelingen 2-2 Brinkumer SV 0-1
23:30 Bayern Hof 3-0 DJK Ammerthal 0-0
06:30 Atlanta United FC II 1-0 Chattanooga 1-0
00:30 Hapoel Beer Sheva 2-2 Maccabi Netanya 0-1
90phút [2-2], 120phút [3-2]
01:45 Larkhall Athletic 1-0 Westbury United 0-0
01:45 1 Biggleswade FC 1-2 Hertford Town 1-1
00:05 Strommen 4-5 Lillestrom 0-4
00:00 Tromsdalen 1-1 Lyn Oslo 1 1-0
90phút [1-1], 120phút [3-1]
00:00 Jerv 0-3 Stromsgodset 0-2
22:59 Melhus 1-5 Ranheim IL 1 0-4
22:59 Traff 1-2 Kristiansund BK 1-1
22:59 Eidsvold Turn 1-0 Mjondalen IF 0-0
22:59 Mandalskameratene 0-7 Bryne 0-2
22:59 Bjarg 0-3 Asane Fotball 0-2
22:59 Torvastad 3-4 Viking 1-2
22:59 Kjelsas 3-2 Kongsvinger 1-2
22:59 Baerum SK 0-5 Stabaek 0-3
22:59 Strindheim IL 1-2 Molde 0-1
22:59 Junkeren 0-2 Bodo Glimt 0-1
22:59 Askoy FK 2-5 Brann 2-2
22:59 Stord IL 0-4 Lysekloster 0-1
22:59 Hodd 0-0 Aalesund FK 0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0]
22:59 Stjordals Blink 0-1 Levanger FK 0-1
22:59 1 froya 2-2 Sogndal 1-1
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [5-6]
22:59 Skjervoy 0-1 Alta 0-1
22:59 Fram Larvik 0-3 FK Arendal 0-2
22:59 Frigg 0-3 KFUM Oslo 0-1
22:59 IF Floya 0-6 Tromso IL 0-2
22:59 Vard Haugesund 0-4 Sandnes Ulf 0-3
22:59 Rade 2-1 Moss 0-1
22:59 Flekkeroy IL 0-1 Egersunds IK 1 0-0
22:59 Ullensaker/Kisa IL 1-3 Rosenborg 1-2
22:59 Pors Grenland 0-1 Odd Grenland 0-0
22:59 Elverum 2-4 Ham-Kam 1-3
08:00 Santa Fe FC (W) 5-0 Deportivo Chiriqui Nữ 0-0
22:59 Levante Las Planas (W) 2-4 Barcelona (W) 2-4
02:00 Brora Rangers 1-0 Wick Academy 0-0
07:30 West Torrens Birkalla B 3-1 Sturt Lions Reserves 0-1
01:45 Sheffield FC 1-2 Grantham Town 0-1
00:30 Reinickendorfer Fuchse 1-0 VSG Altglienicke II 0-0
16:00 Vysocina Jihlava U19 0-5 Sparta Praha U19 0-3
12:00 Sunrise FC Rajasthan 0-7 Brother United FC 0-4
17:00 Champion Maker Club Ajmer 0-13 Zinc Football Academy 0-4
17:00 Eschol Park 1-4 Sydney United 0-0
16:30 Blacktown City Demons 3-0 Fraser Park FC 2-0
16:30 Wollongong United 2-1 Central Coast United FC 2-0
16:30 Western Eagles 2-2 Hoppers Crossing SC 1-0
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [1-3]
16:30 South Melbourne 4-3 Eastern Lions SC 3-0
16:30 SD Raiders FC 2-4 Marconi Stallions 1-0
16:30 1 Rockdale City Suns 2-1 Hake Ya Dong in Sydney City 2 1-1
16:30 Bundoora United 0-1 Bayside Argonauts FC 0-0
16:15 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 5-0 Berkeley Vale 2-0
16:00 Northbridge Bulls 2-1 Sutherland Sharks 1-0
21:00 Morocco U17 1-3 Egypt U17 0-2
17:00 Algeria U17 2-0 Libya U17 1-0
01:45 Plymouth Parkway 3-1 Hayes Yeading United 1-1
21:00 Uzbekistan Futsal 2-1 Viet Nam Futsal 0-1
18:00 Thailand Futsal 3-2 Iraq Futsal 0-0
16:00 Iran Futsal 6-1 Kyrgyzstan Futsal 2-1
14:00 Tajikistan Futsal 1-1 Afghanistan Futsal 1-0
00:30 1 Trabzonspor 3-2 Karagumruk 2-1
18:30 Tashkent VFA 3-4 FK Chigatoy 1 1-1
18:00 Buxoro University 4-2 Zaamin 2-1
23:30 1 Le Havre (W) 1-3 Fleury 91 (W) 1-1
23:30 1 Dijon w 1-1 Reims (W) 0-0
23:30 1 Paris Saint Germain (W) 1-1 Paris FC (W) 0-1
23:30 Montpellier (W) 4-0 RC Saint Etienne (W) 0-0
23:30 Lyon (W) 2-1 Guingamp (W) 2-0
23:30 Lille (W) 1-2 Bordeaux (W) 0-2
14:00 Zhejiang Greentown U21 1-2 Cangzhou Mighty Lions U21 1-1
23:30 FK Makhachkala 0-0 Arsenal Tula 0-0
22:59 Khimki 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0
22:59 1 Rotor Volgograd 2-3 Veles 0-2
22:30 FK Chayka Pesch 1-0 FC Ufa 1-0
22:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-1 Torpedo Miass 0-0
22:00 Avangard 1-2 FK Kaluga 0-2
22:00 Sokol 0-2 Yenisey Krasnoyarsk 0-2
22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-2 Shinnik Yaroslavl 1-1
22:00 Metallurg Lipetsk 2-2 Chelyabinsk 0-0
21:30 Akron Togliatti 0-0 FK Leningradets 0-0
21:00 Alania Vladikavkaz 3-0 PFK Kuban 0-0
21:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-1 Torpedo Moscow 0-1
21:00 Volga Ulyanovsk 0-1 Khimik Dzerzhinsk 0-0
20:00 Irtysh 1946 Omsk 0-0 Spartak Kostroma 0-0
20:00 Mashuk-KMV 1-0 Dinamo Briansk 0-0
20:00 Tyumen 1-1 Chernomorets Novorossiysk 1-1
19:30 Sibir-M Novosibirsk 1-1 Rodina Moskva II 1 1-0
18:30 1 FK Krasnodar 2 1-2 FC Murom 1-0
16:00 SKA Khabarovsk 2-1 Rodina Moskva 0-0
02:00 Liffeys Pearse 1-1 Lucan United 1-0
02:00 St Francis FC 3-3 Maynooth University Town FC 2-1
01:45 Wayside Celtic 0-1 Malahide United 0-0
00:30 Ballymun United 0-2 Usher Celtic 0-1
19:00 Rayon Sports Nữ 2-0 AS Kigali Nữ 1-0
22:00 CSU Universitatea de Vest Timisoara 3-1 Unirea Jimbolia 1-0
06:00 Aparecidense GO 2-0 Sampaio Correa 1-0
20:00 KF Ballkani 2-2 FC Suhareka 1-0
20:00 KF Drita Gjilan 0-0 Prishtina 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-1]
01:45 Maidstone United 2-1 Aveley 0-1
11:30 Adamstown Rosebuds FC 0-2 Weston Workers FC 0-0
22:59 FC Viktoria Plzen 3-0 Tescoma Zlin 2-0
01:45 Wolverhampton Wanderers WFC (W) 5-1 Derby County (W) 3-0
05:30 Uniao Frederiquense RS 2-1 Gaucho/RS 1-1
05:30 EC Passo Fundo 0-0 Gloria RS 0-0
05:00 Monsoon FC 0-0 CE Lajeadense 1 0-0
05:00 Veranopolis RS 1-0 Esportivo RS 1 0-0
01:00 CF Com Vida SAF 0-1 Sao Gabriel RS 0-0
05:00 Talleres Cordoba Reserve 2-0 Tigre Reserves 1 0-0
05:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-0 Sarmiento Junin Reserve 0-0
01:30 Gimnasia LP Reserves 1-3 Rosario Central Reserves 1-1
01:00 Defensa y Justicia Reserves 0-0 Huracan Reserves 0-0
01:00 Lanus Reserves 2-0 CA Independiente Reserves 1-0
00:10 CA San Telmo Reserves 1-0 Chacarita Juniors Reserves 1 0-0
22:00 San Martin Burzaco Reserves 2-1 Villa Dalmine Reserves 2-0
21:00 Deportivo Camioneros Reserves 1-1 Ferro Carril Oeste Reserves 0-0
17:30 Gainare Tottori 2-5 Urawa Red Diamonds 1-2
17:00 Kataller Toyama 0-0 Shimizu S-Pulse 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [6-5]
17:00 FC Ryukyu 2-1 Gamba Osaka 1-0
17:00 Fagiano Okayama 2-2 Yokohama FC 1-1
90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [3-5]
17:00 1 Nara Club 0-6 Hiroshima Sanfrecce 0-1
17:00 AC Nagano Parceiro 2-2 Kyoto Sanga 1-2
90phút [2-2], 120phút [3-2]
17:00 Thespa Kusatsu 1-3 Kashiwa Reysol 0-3
17:00 Roasso Kumamoto 0-1 Sagan Tosu 0-1
17:00 Blaublitz Akita 1-1 Shonan Bellmare 0-0
90phút [1-1], 120phút [2-1]
23:40 Medina United FC 0-1 Gambia Ports Authority 0-1
23:40 Harts 0-2 BK Milan 0-0
23:30 Kanifing East FC 1-1 Unique Global FC 0-1
01:45 Chorley FC 0-0 Curzon Ashton FC 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-2]
22:59 CS Mioveni 0-1 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1
21:00 ACS Viitorul Selimbar 2-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1-1
17:00 Ajmal FC 1-2 Hindustan Aeronautics Limited 0-2
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623