VAOBOTV ⭐️ Tỷ số bóng đá, kết quả bóng đá, lịch thi đấu bóng đá 24/7

Livescore – Cập Nhật Trực Tiếp Tỉ Số Bóng Đá Hôm Nay

  FT Los Angeles FC 3 - 0 Loudoun United 1 - 0

  OT Sacramento Republic FC 2 - 2 San Jose Earthquakes 2 - 1

  88' Vancouver Whitecaps 0 - 1 Cavalry FC 0 - 1

Xem thêm
Lịch thi đấu hôm nay
Xem thêm
Kết quả thi đấu

19:15 TP.HCM FC 2-1 Công An Nhân Dân 1 1-0

19:15 Hà Nội FC 2-1 Thanh Hóa FC 1-1

17:00 Quảng Nam FC 2-1 Becamex Bình Dương 0-0

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 2-1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 1 0-1

19:00 Nantong Zhiyun 1-1 Cangzhou Mighty Lions 1 0-0

19:00 Tianjin Tigers 1-1 Shandong Taishan 1-0

18:35 Zhejiang Greentown 3-1 Wuhan Three Towns 2-1

18:35 Qingdao Manatee 1-1 Beijing Guoan 1 0-0

18:35 Henan Football Club 1-2 Shanghai Shenhua 0-2

18:00 Meizhou Hakka 0-0 Shenzhen Xinpengcheng 0-0

00:00 IFK Goteborg 1-0 Mjallby AIF 0-0

01:30 Luzern 1-2 Stade Ouchy 0-2

01:30 Lausanne Sports 0-0 Grasshopper 0-0

01:30 Basel 0-0 Yverdon 0-0

20:10 Botswana Police XI SC 2-1 Nico United 0-1

17:00 Tsirang FC 2-2 Samtse FC 0-2

22:00 Metta/LU Riga 1-1 Tukums-2000 0-0

00:15 Naft Alwasat 1-2 AL Najaf 1-0

22:15 Al Shorta 2-1 Al Karkh 0-1

22:00 Naft Al Junoob 1-1 Al Talaba 0-0

20:00 AL Minaa 0-2 Baghdad 0-1

09:00 Alianza San Salvador 2-1 CD FAS 1-1

00:30 Maccabi Bnei Raina 2-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1-1

00:30 Hapoel Beer Sheva 1-4 Maccabi Haifa 1-3

00:30 Hapoel Haifa 0-3 Maccabi Tel Aviv 0-0

22:59 FC Avan Academy 1-1 Shirak 0-0

20:00 FC Pyunik 3-0 FC Noah 1-0

22:59 FC Flora Tallinn 1-0 FC Kuressaare 0-0

02:15 Fram Reykjavik 1-1 Akranes 0-0

02:15 Breidablik 2-1 Stjarnan Gardabaer 2-1

02:15 HK Kopavogs 1-2 Valur Reykjavik 0-0

16:30 Ispe FC 0-2 Mawyawadi 0-1

16:30 Hantharwady United 0-0 Dagon FC 0-0

16:30 Yadanabon FC 1-2 Thitsar Arman FC 0-1

22:30 FC Artmedia Petrzalka 2-1 Michalovce 2-1

00:00 Wolfsberger AC 1-2 Austria Wien 0-1

20:15 Uhamiaji FC 3-1 Hard Rock SC 1-0

20:15 New City FC 2-0 Ngome FC 0-0

00:00 Aarhus AGF 3-2 FC Copenhagen 3-1

06:00 Velez Sarsfield 1-0 Newells Old Boys 1-0

00:00 Al Ahli(UAE) 2-1 Banni Yas 1-1

00:00 1 Ittihad Kalba 2-4 Al-Wasl 1-1

21:10 Al Nasr Dubai 1-1 Ajman 1-1

22:45 Slutsksakhar Slutsk 2-0 Neman Grodno 1-0

20:45 FK Isloch Minsk 3-0 FC Minsk 1-0

07:00 Independiente Petrolero 3-2 Oriente Petrolero 2-1

22:59 El Gounah 0-0 Talaea EI-Gaish 0-0

22:59 Ceramica Cleopatra FC 1-0 NBE SC 0-0

20:00 Baladiyet El Mahallah 1-0 El Daklyeh 1-0

01:30 Catanzaro 2-2 Cremonese 0-1

01:30 Rodez Aveyron 2-2 Paris FC 1 2-1

Pen [3-2]

01:00 NAC Breda 1-1 Emmen 1-0

01:00 Pirin Blagoevgrad 0-0 FC Hebar Pazardzhik 0-0

22:45 1 Beroe Stara Zagora 0-3 Lokomotiv Sofia 0-2

20:30 Etar 1-1 Botev Vratsa 1-1

07:00 Libertad 5-0 FC Nacional Asuncion 2-0

04:30 2 de Mayo PJC 2-1 Sportivo Ameliano 2-1

17:30 Seoul E-Land FC 1-1 Bucheon FC 1995 1-0

17:30 Jeonnam Dragons 1-1 Chungbuk Cheongju 0-0

17:30 Chungnam Asan 1-0 Suwon Samsung Bluewings 1 0-0

07:00 Llaneros FC 1-1 Union Magdalena 1-0

03:30 Cucuta 1-0 Deportes Quindio 1-0

22:30 Zlinsko 1-0 Frydlant 1-0

22:59 Simba Sports Club 4-1 Geita Gold 1 1-1

20:00 JKT Tanzania 0-2 Azam 0-1

18:00 Suddhopuskorini Jubo SC Nữ 0-1 Farashganj SC (W) 0-0

01:00 Penarol Reserve 5-0 Liverpool Montevideo Reserve 1-0

01:00 Wanderers FC Reserve 2-1 Defensor Sporting Reserve 1-1

01:00 Deportivo Maldonado Reserve 3-0 Juventud De Las Piedras Reserves 3-0

00:00 Boston River Reserve 0-0 Miramar Misiones Reserves 0-0

05:30 SC Corinthians Paulista Nữ 4-1 TaubateNữ 1-0

01:00 Sao Jose dos Campos Nữ 0-0 Bragantino Nữ 0-0

07:30 FC Kansas City 4-0 FC Tulsa 1 2-0

07:00 1 New York City Team B 0-3 New Mexico United 0-0

06:00 Charleston Battery 0-0 Atlanta United 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-5]

07:00 Guayaquil City 1-1 9 de Octubre 0-0

04:30 Cuniburo FC 0-0 San Antonio(ECU) 0-0

18:30 Brommapojkarna U21 2-1 Djurgardens U21 1-1

22:00 FK Podgorica U19 9-2 OFK Petrovac U19 5-0

21:10 Hatta Dubai U21 2-2 Al Bataeh U21 0-0

21:10 Emirates Club U21 2-3 Al-Jazira(UAE) U21 1-1

21:10 1 Al Ain U21 0-2 Al Wahda Abu Dhabi U21 1 0-1

21:10 Al-Sharjah U21 7-0 Khor Fakkan U21 4-0

02:15 Keflavik 3-0 Afturelding 1 1-0

16:30 Redcliffe PCYC 2-5 Brisbane Knights 1-3

19:00 Sonderjyske Reserve 0-2 Aalborg BK Reserve 0-1

20:00 FC Onor 0-6 Urartu II 0-5

20:00 Nikarm 2-6 Alashkert B Martuni 1 1-3

20:00 MIKA Ashtarak 0-0 Ararat Yerevan II 0-0

06:00 Toronto FC 8-1 Saint Lauren 1 3-0

06:30 West Chester United 2-2 Philadelphia Lone Star 2-0

06:00 Virginia Marauders 1-5 Lionsbridge FC 0-2

05:00 Charlotte Eagles 0-3 North Carolina FC U23 0-1

05:00 Tampa Bay United 4-2 St Petersburg FC Aztecs 3-0

16:00 nữ Phong Phú Hà Nam 0-2 nữ CLB TPHCM 0-0

15:30 nữ Hà Nội 2 2-3 nữ Sơn La 2-2

01:00 MC Oran 1-0 USM Alger 1-0

00:00 IFK Skovde FK 0-1 IK Tord 0-0

22:59 BeninU17 0-2 GhanaU17 0-2

01:30 Deportivo Recoleta 1-0 3 De Febrero 0-0

01:30 Atletico Tembetary 2-1 Encarnacion FC 1-1

01:00 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 6-1 Fjolnir U19 0-0

03:00 Chapecoense SC 0-0 Ponte Preta 1 0-0

16:10 Rajamangala University Thanyaburi 0-3 North Bangkok University 0-1

14:00 Mahidol University 0-1 Bangkok Thonburi University 0-1

00:30 TS Galaxy 1-1 Mamelodi Sundowns 0-0

22:30 Slovan Bratislava U19 3-1 FC Vion Zlate Moravce U19 0-1

16:00 MSK Kysucke Nove Mesto U19 1-4 Odeva Lipany U19 1-1

23:45 Kings 6-1 Zulimanit 1 0-1

01:15 Vojvodina Novi Sad 1-2 Crvena Zvezda 0-1

01:00 Al-Adalh 2-0 Ohod Medina 1-0

01:00 1 Al Safa(KSA) 1-5 Al Kholood 0-1

01:00 1 Al-Orubah 1-0 Al-Jabalain 1 0-0

01:00 Al-Baten 1-1 Al-Arabi(KSA) 0-1

23:30 AL-Rbeea Jeddah 1-1 Al-Ameade 1-0

23:20 Al Najma(KSA) 0-2 Al-Faisaly Harmah 0-1

22:59 1 Al Taraji 1-3 Al Qaisoma 1-2

21:55 Al Bukayriyah 2-3 Al-Jndal 1-2

01:00 Skala Itrottarfelag 0-1 KI Klaksvik 0-1

22:00 Siauliai 1-1 Suduva 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [7-6]

20:00 Brera Tchumene 1-1 Ferrovario Lichinga 0-0

07:10 Temperley 1-1 River Plate 0-0

Pen [5-4]

01:30 JuventusU23 1-1 Carrarese 1-0

01:30 Catania 1-0 Avellino 0-0

01:30 Benevento 1-0 Sassari Torres 1-0

23:30 VfB Eichstatt 0-0 Eintracht Bamberg 0-0

Pen [4-5]

00:30 1 Italy U17 2-0 Poland U17 1-0

00:30 France U17 0-4 U17 Anh 0-3

22:00 Slovakia U17 0-0 Sweden U17 0-0

22:00 Spain U17 1-2 Portugal U17 1-2

14:10 Jimma Aba Jifar 2-3 Nib FC 0-1

01:15 1 SC Buochs 1-1 Brunnen 1-1

00:00 Vard Haugesund 1-1 Viking B 1-1

22:59 Lysekloster 4-3 Brann 2 2-2

06:00 Serra 1-0 Democrata SL/MG 1-0

05:00 Cascavel PR 0-0 Hercilio Luz SC 0-0

22:30 1 Klubi 04 Helsinki 3-0 Jyvaskyla JK 2-0

02:00 1 CD Aberastain 2-1 San Martin de San Juan Reserves 2-0

00:10 FC Leones Reserves 1-1 Tiendas Margos 0-0

22:00 Al Athad 1-1 Asaria 0-0

22:00 Al ittihad(LBY) 0-1 Asswehly SC 0-0

00:00 Moss 2-1 Start Kristiansand 1-0

20:00 Al-Karamah U23 2-0 Tishreen U23 0-0

18:30 Guangdong Mingtu 8-0 Hainan Shuangyu 3-0

18:30 Guangxi Bushan 4-0 Qiandongnan Miaoling 2-0

15:30 Guizhou Zhucheng Jingji FC 4-1 Guangxi Zuxing Tianxia 1-0

15:30 Guangdong Red Treasure Football Club 2-0 Hainan Zhonghong 2-0

15:30 PSM Madiun 2-3 Waanal Brothers 0-0

15:30 1 Persiba Bantul 0-1 Persikota Tangerang 0-0

15:30 Persiku Kudus 1-0 Persekabpas Pasuruan 1-0

15:30 Persipani Paniai 0-1 Dejan FC 0-1

13:15 757 Kepri FC 1-2 Farmel FC 1-1

13:15 PCB Persipasi 2-2 Tornado FC Pekanbaru 2-1

13:15 Sumbersari FC 1-2 PSGC Ciamis 1-0

13:15 1 Persibo Bojonegoro 0-1 PS BRT Subang 0-1

00:20 ATS Buntentor 4-5 1. FC Burg 1-2

16:30 Gold Coast Knights U23 4-1 Redlands United U23 1-1

19:20 Ornekspor Kucukyali 1-1 Tasdelenspor 1 1-0

17:00 Feneryolu 3-1 Mehmet Rauf Lisesi 1 3-1

02:00 Mauritania U20 Nữ 0-2 Sierra Leone Nữ U20 0-2

02:00 Costa Rica U16 3-4 Guatemala U16 1-2

02:00 Honduras U16 1-1 Panama U16 0-1

22:59 Liberia U20Nữ 2-0 Guinea U20 Nữ 0-0

22:30 Nicaragua U16 2-2 Puerto RicoU16 1-1

22:30 El Salvador U16 2-0 Belize U16 1-0

22:00 U19 Macedonia 1-5 U19 Montenegro 1-3

17:00 1 France Nữ U16 0-1 Ireland U16 Nữ 0-0

17:00 Portugal Nữ U16 0-4 Austria Nữ U17 0-3

00:00 Mjondalen IF B 1-5 KFUM 2 0-3

00:00 Sprint-Jeloy 2-5 HamKam B 1-1

22:59 Stabaek B 3-4 Lillestrom B 2-0

22:59 Molde B 5-2 Kristiansund B 3-0

22:59 Skeid Oslo II 2-3 Sparta Sarpsborg B 0-2

21:00 Odd Grenland 2 9-0 Sandnes B 4-0

19:15 Rosenborg B 2-1 Stromsgodset B 1-1

07:30 Vasco da Gama 3-3 Fortaleza 1-1

Pen [5-4]

05:30 Bragantino 3-0 Sousa PB 1-0

22:30 AS Douanes de Niamey 1-2 Sahel SC 0-1

01:30 Deportivo Paraguayo 0-1 Defensores de Cambaceres 0-1

01:30 Mercedes 1-0 Puerto Nuevo 1 1-0

02:05 Nueva Chicago 3-1 Ferrol Carril Oeste 2-0

17:00 St Albans Saints 1-0 Green Gully Cavaliers 1-0

17:00 1 Preston Lions 2-5 South Melbourne 1-1

16:40 Maroochydore Swans FC 3-5 Queensland Lions SC 2-4

16:30 North Sunshine Eagles 2-5 Avondale FC 0-2

16:30 Moreland City 0-3 Oakleigh Cannons 0-2

16:30 1 Magic United TFA 2-2 Surfers Paradise 0-0

90phút [2-2], 120phút [2-3]

16:30 Essendon Royals 1-3 Bentleigh greens 0-0

16:30 1 Coogee United 0-1 Marconi Stallions 0-0

16:30 1 Wollongong Wolves 0-2 Rockdale City Suns 0-1

16:30 Brisbane Olympic United FC 8-0 North Lakes United 5-0

15:30 3 Gungahlin United 1-3 OConnor Knights 1-1

00:00 SV Grodig 3-0 SV Kuchl 2-0

23:30 Marimoo 0-1 Wallidan FC 1 0-1

23:30 Brikama United 0-1 Team Rhino FC 0-0

00:00 Deutschlandsberger SC 2-1 TUS Bad Gleichenberg 1-0

02:50 Galvez Youth 1-1 Rio Branco AC (Youth) 1 0-1

01:00 1 Nacao U20 1-1 Figueirense SC (Youth) 0-1

01:45 Tolka Rovers 2-1 Malahide United 1-1

01:00 Bangor Celtic 1-1 Liffeys Pearse 1-0

01:00 University College Cork 1-1 Ringmahon Rangers 1-1

23:20 1 Al-Salmiyah 0-1 Al-Qadsia SC 1 0-0

08:00 Sporting San Miguelito Reserves 3-1 Panama City FC 1 1-0

21:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Lokomotiv Tashkent 1 0-1

05:00 UniversidadO M 0-0 Atletico Vega Real 1 0-0

03:00 1 Delfines Del Este 1-9 Atletico Pantoja 1-4

03:00 Atlantico FC 0-2 Cibao FC 0-0

16:30 Selangor PKNS 5-1 Kuching City U23 2-0

16:15 Kedah II 0-3 Kuala Lumpur City U23 0-1

16:00 Perak II 1-2 Kelantan United U23 0-1

08:10 1 Monte Roraima/RR 1-2 Sao Raimundo/RR 1-0

06:00 River(RR) 1-1 Nautico (RR) 0-1

03:00 CA Independiente Reserves 1-1 Estudiantes LP Reserves 1-0

01:30 1 Berazategui Reserves 0-3 El Porvenir Reserves 0-2

01:30 Deportivo Merlo Reserves 2-1 UAI Urquiza Reserves 1-1

01:00 Rosario Central Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves 1-0

01:00 Banfield Reserves 1-0 Independiente Rivadavia Reserves 1-0

22:59 Victoriano Arenas Reserves 0-1 JJ Urquiza Reserves 0-1

22:59 Deportivo Armenio Reserves 2-2 Deportivo Liniers Reserves 1-2

22:00 Centro Espanyol Reserves 1-0 Puerto Nuevo Reserves 0-0

22:00 Excursionistas Reserves 3-1 Acassuso Reserves 1-0

21:00 Villa Dalmine Reserves 2-1 Club Comunicaciones Reserves 0-1

19:40 Sportivo Barracas Reserves 6-0 Central Ballester (R) 5-0

23:30 Serrekunda FC 0-1 BK Milan 0-0

Xem thêm

TIN TỨC BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Từ tội đồ hóa người hùng, Mbappe giúp PSG “vượt ải” Rennes

Từ tội đồ hóa người hùng, Mbappe giúp PSG “vượt ải” Rennes

Sau tiếng còi khai cuộc của trọng tài Ruddy Buquet, các cầu thủ Paris Saint-Germain ngay lập tức...

Joshua Kimmich chưa vội nghĩ đến tương lai

Joshua Kimmich chưa vội nghĩ đến tương lai

Trong bối cảnh hợp đồng hiện tại giữa Joshua Kimmich và Bayern Munich sẽ đáo hạn vào tháng...

Hậu vệ nào sẽ ở lại hoặc chia tay Juve mùa hè này?

Hậu vệ nào sẽ ở lại hoặc chia tay Juve mùa hè này?

Mattia de Sciglio: Thật khó hiểu khi Juventus gia hạn hợp đồng với De Sciglio vào năm 2022, dù anh...

Báo Indonesia cập nhật tin dữ trước trận gặp Việt Nam

Báo Indonesia cập nhật tin dữ trước trận gặp Việt Nam

Trước đó, phía Liên đoàn bóng đá Indonesia (PSSI) xác nhận họ sẽ không có sự phục vụ của...

Man Utd tạo nên thảm họa trên TTCN

Man Utd tạo nên thảm họa trên TTCN

Manchester United đã đưa ra khá nhiều quyết định quan trọng trong kỳ chuyển nhượng tháng Một,...

Ole ví von Rashford với Messi, Ronaldo

Ole ví von Rashford với Messi, Ronaldo

Ole Gunnar Solskjaer từng để lại những khoảnh khắc đáng nhớ ở giai đoạn dẫn dắt Man United....

Khác biệt của Sancho khiến M.U mừng rơn

Khác biệt của Sancho khiến M.U mừng rơn

Trong khi Manchester United kém 11 điểm so với vị trí dự Champions League ở Premier League với bảy...

Luis Enrique đề cao Cúp quốc gia Pháp

Luis Enrique đề cao Cúp quốc gia Pháp

Bàn thắng duy nhất của Kylian Mbappe ở phút 40 là đủ để giúp Paris Saint-Germain đánh bại Rennes...

Những điều thú vị về tân binh tuyển Đức mà Dortmund đã bỏ quên

Những điều thú vị về tân binh tuyển Đức mà Dortmund đã bỏ quên

Jan-Niklas Beste Tuổi: 25 (sinh 4/1/1999)CLB: HeidenheimVị trí: Tiền vệ cánh tráiQuốc tịch: Đức...

Lewandowski cảnh báo PSG

Lewandowski cảnh báo PSG

Trao đổi sau màn hủy diệt Atletico Madrid cuối tuần qua, Robert Lewandowski khẳng định mục tiêu...

“Cầu thủ chính gốc Indonesia chơi hừng hực hơn nhiều”

“Cầu thủ chính gốc Indonesia chơi hừng hực hơn nhiều”

Trước thềm trận đấu với tuyển Việt Nam, tuyển Indonesia gây chú ý khi nhập tịch cầu thủ...

Gilberto Silva gợi ý chữ ký lý tưởng cho Arsenal

Gilberto Silva gợi ý chữ ký lý tưởng cho Arsenal

Douglas Luiz thu hút nhiều sự chú ý của các ông lớn xứ sương mù. Tiền vệ người Brazil gây...