VAOBOTV ⭐️ Tỷ số bóng đá, kết quả bóng đá, lịch thi đấu bóng đá 24/7

Livescore – Cập Nhật Trực Tiếp Tỉ Số Bóng Đá Hôm Nay

  4' Envigado FC 0 - 0 Independiente Santa Fe 0 - 0

  FT O.Higgins 2 - 0 CD Copiapo S.A. 1 1 - 0

  FT Rapid Bucuresti 2 - 2 CFR Cluj 0 - 1

  90+12 Flamengo 2 - 1 Criciuma 0 - 1

  45' Racing Club 2 - 0 Godoy Cruz Antonio Tomba 2 - 0

  FT Real Tomayapo 2 - 0 Nacional Potosi 2 - 0

  45+2 FBC Melgar 2 - 1 Univ.Cesar Vallejo 0 - 0

  4' Chicago Red Stars Nữ 0 - 0 Gotham FC Nữ 0 - 0

  4' Coban Imperial 0 - 0 Alianza San Salvador 0 - 0

  76' Marino 0 - 6 Tenerife 0 - 3

  HT Tacuary 1 - 3 Libertad 1 - 3

  FT Parana PR 1 - 0 Rio Branco PR 0 - 0

  FT 1 AD Juventud Esperanza 1 - 1 CA 9 de Julio Rafaela 1 1 - 0

  4' Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 0 - 0 Valeriodoce Esporte Clube (MG) 0 - 0

  3' Colo Colo BA 0 - 0 Grapiuna AC 0 - 0

  70' Coquimbo Unido Nữ 5 - 1 Antofagasta (W) 5 - 1

  42' Atletico Arsenal Salto 0 - 0 Ferro Carril FC 0 - 0

  4' SC Paysandu Para 0 - 0 Ponte Preta 0 - 0

  45' America MG 0 - 0 Amazonas FC 0 - 0

  HT CRB AL 0 - 0 Ituano SP 0 - 0

  47' Atletico Grau Reserves 0 - 0 Cesar Vallejo Reserves 0 - 0

  HT Tacuary Nữ 0 - 5 General Caballero JLM Nữ 0 - 5

  HT Manaus (AM) 1 - 0 Trem-AP 1 - 0

  HT Sao Raimundo/RR 0 - 1 Princesa AM 0 - 1

  HT 1 Rio Branco AC 1 - 0 Manauara 1 - 0

  HT Porto Velho 2 - 0 Humaita AC 2 - 0

  70' Uniao Rondonopolis MT 2 - 0 Ipora EC 2 - 0

  69' katalang BA 0 - 0 Mixto EC 0 - 0

  76' Anapolis FC 0 - 2 Brasiliense 0 - 2

  71' Real FC 1 - 0 Capital TO 0 - 0

  FT Santo Andre 0 - 1 Maringa FC 0 - 0

  FT Costa Rica MS 0 - 0 Esporte Clube Sao Jose SP 0 - 0

  FT Ah so Santa SP 1 - 0 CA Patrocinense 0 - 0

  FT Pouso Alegre 0 - 0 Inter de Limeira 0 - 0

  2' Metropolitanos FC 0 - 0 Deportivo La Guaira 0 - 0

  90+2 Club Juventud Zondina 1 - 1 Atletico Marquesado 0 - 1

  32' Club Ada Jaen 0 - 0 Alianza Universidad 0 - 0

  FT San Marcos de Arica 1 - 1 Universidad de Concepcion 0 - 0

  4' Gutierrez 0 - 0 CDA Monte Miaz 0 - 0

  19' Villarreal U20 0 - 0 Elche U20 0 - 0

  HT Mauritania U20 0 - 0 ADH Brasil 0 - 0

  FT Tacoma Defiance 4 - 4 Los Angeles FC II 1 2 - 2

  FT Fortaleza U19 3 - 3 Atletico Huila U19 1 1 - 1

  HT Dom Bosco U20 2 - 1 Nova Mutum EC U20 2 - 1

  FT Inter de Bebedouro U23 3 - 2 Manthiqueira/SP U23 3 - 2

  FT 1 Gremio Saocarlense/SP 0 - 0 Rio Claro 0 - 0

  FT Gremio Prudente 1 - 2 Vocem SP 1 - 0

  5' Los Santos 0 - 0 Mario Mendez FC 0 - 0

  4' Alianza FC Panama Reserves 0 - 0 Potros Del Este Reserves 0 - 0

  HT Sao Bernardo 0 - 0 Ferroviaria SP 0 - 0

  HT Londrina PR 1 - 0 Caxias RS 1 - 0

  FT Artigas 1 - 1 Villa Espanola 0 - 0

Xem thêm
Lịch thi đấu hôm nay
Xem thêm
Kết quả thi đấu

17:00 Vissel Kobe 3-3 Nagoya Grampus 1-1

17:00 Urawa Red Diamonds 3-4 Consadole Sapporo 0-2

17:00 Kashiwa Reysol 2-3 Kawasaki Frontale 1-2

17:00 Jubilo Iwata 1-2 Kyoto Sanga 1-0

17:00 Gamba Osaka 0-1 Shonan Bellmare 0-0

17:00 1 Cerezo Osaka 1-2 Albirex Niigata 0-1

17:00 Avispa Fukuoka 0-1 Tokyo Verdy 0-1

16:00 Machida Zelvia 1-2 Yokohama Marinos 0-2

16:00 Kashima Antlers 2-1 FC Tokyo 1-1

17:30 Gangwon FC 4-0 Jeju United 3-0

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-0 Ulsan Hyundai FC 0-0

18:35 1 Wuhan Three Towns 1-1 Chengdu Rongcheng FC 1 0-0

19:30 Cambodia U19 0-2 Indonesia U19 0-0

15:00 Philippines U19 2-0 Timor Leste U19 1-0

22:30 Brommapojkarna 0-2 Hammarby 0-0

20:00 IFK Varnamo 2-2 Hacken 0-2

20:00 Kalmar 2-1 Djurgardens 1-1

01:30 Winterthur 1-0 St. Gallen 0-0

22:59 Lugano 2-1 Grasshopper 0-1

22:59 1 Yverdon 0-2 FC Zurich 0-0

19:00 BFF Academy U19 0-0 Phuentsholing Heroes FC 0-0

23:30 Naft Al Junoob 2-1 Al Qasim Sport Club 0-0

01:00 Dukla Prague 1-3 FC Viktoria Plzen 0-2

22:00 Dynamo Ceske Budejovice 0-2 Sigma Olomouc 0-0

22:00 Bohemians 1905 2-1 Banik Ostrava 0-0

19:30 Baumit Jablonec 2-0 Mlada Boleslav 2 1-0

22:59 Parnu JK Vaprus 0-0 Trans Narva 0-0

22:59 FK Panevezys 1-2 Kauno Zalgiris 1 1-1

21:00 TransINVEST Vilnius 2-2 Suduva 0-1

23:15 KA Akureyri 1-0 Vikingur Reykjavik 0-0

21:00 HK Kopavogs 1-1 Vestri 1-1

00:00 Rostov FK 0-0 CSKA Moscow 0-0

00:00 1 Dynamo Moscow 3-1 Fakel 1 3-0

21:30 Krylya Sovetov 0-4 Zenit St. Petersburg 0-3

19:00 Lokomotiv Moscow 3-2 Akron Togliatti 2-2

16:30 Laconi Lian 1-4 Mahar United 1-3

16:00 Thitsar Arman FC 1-2 Yadanabon FC 1-2

01:15 NK Mura 05 1-0 NK Nafta 0-0

22:50 Radomlje 0-1 FC Koper 0-0

02:00 O.Higgins 2-0 CD Copiapo S.A. 1 1-0

23:30 Coquimbo Unido 1-0 Nublense 0-0

02:00 Rapid Bucuresti 2-2 CFR Cluj 0-1

22:59 CS Universitatea Craiova 4-2 UTA Arad 1-1

01:00 San Lorenzo 1-1 CA Huracan 1-1

02:00 Real Tomayapo 2-0 Nacional Potosi 2-0

22:59 Bellinzona 2-1 FC Wil 1900 1-1

01:00 NBE SC 0-0 Al-Ittihad Alexandria 0-0

01:00 Ceramica Cleopatra FC 4-0 Baladiyet El Mahallah 3-0

21:30 1 Talaea EI-Gaish 0-0 Pharco 0-0

01:15 Legia Warszawa 2-0 Zaglebie Lubin 1 0-0

22:30 Pogon Szczecin 3-0 Korona Kielce 1-0

19:45 GKS Katowice 1-2 Radomiak Radom 0-2

01:15 Molde 2-3 KFUM Oslo 1-2

22:59 Sarpsborg 08 1-1 Brann 0-0

23:15 Dundee United 2-1 Ayr United 1-0

21:00 Ross County 2-1 Raith Rovers 1-0

21:00 Buckie Thistle FC 1-5 Falkirk 1-3

21:00 Peterhead 4-2 Elgin City 1-0

21:00 Brechin City 1-3 Alloa Athletic 0-1

21:00 Livingston 1-0 Dunfermline Athletic 1-0

21:00 1 Arbroath 0-3 Annan Athletic 0-1

21:00 Kelty Hearts 1-0 Hibernian 0-0

21:00 Inverness 3-0 Bonnyrigg Rose 3-0

21:00 Forfar Athletic 1-1 Cove Rangers 1-1

Pen [3-1]

21:00 Edinburgh City 0-6 Partick Thistle 0-0

21:00 East Kilbride 0-4 Aberdeen 0-2

21:00 Stranraer 0-3 Hamilton Academical 0-1

21:00 Dumbarton 3-4 Airdrie United 1-1

21:00 Saint Johnstone 2-0 Greenock Morton 2-0

21:00 Clyde 1-3 Motherwell 0-1

01:00 Los Chankas 2-0 Comerciantes Unidos 0-0

01:15 Lokomotiv Sofia 1-6 Levski Sofia 1-4

22:59 1 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda 1 1-0

02:00 SC Farense 1-1 Al-Nassr 1-1

01:40 Vitoria Guimaraes 2-0 Rayo Vallecano 0-0

01:00 Vizela 0-4 Celta Vigo 0-3

01:00 CD Don Alvaro 0-4 Venados FC 0-1

00:30 Almeria 2-1 Granada CF 2-1

00:30 SD Tarazona 0-2 SD Huesca 0-1

00:30 Clube Desportivo Trofense 1-1 AVS Futebol SAD 1-0

00:15 Racing Genk 2-2 Lille 2-1

00:00 Burgos CF 2-1 Athletic Bilbao 1-0

00:00 1 Marino luanco 0-2 Sporting Gijon 0-2

00:00 Grand-Lancy 1-1 Grand Saconnex 1-0

00:00 Levante 4-0 Qatar SC 3-0

00:00 Galicia 0-4 Racing de Ferrol 0-0

00:00 Valencia 0-0 Castellon 0-0

00:00 Elche 2-0 Al-Ittihad 1-0

23:40 Martigues 1-0 Aubagne 1-0

23:30 Worgl Obi SV 2-5 FC Kitzbuhel 0-1

23:30 Royal Antwerp 1-2 Parma 1-2

23:30 Rudes 3-1 NK Brinje Grosuplje 1-0

23:30 Arsenal Tivat 3-0 Otrant 1-0

23:30 Nyiregyhaza 3-2 Bekescsaba 0-0

22:59 Alaves 1-1 Sociedad 1-1

22:59 1 Carl Zeiss Jena Nữ 0-0 VfL Wolfsburg Nữ 0-0

22:59 Colmar 1-0 Nancy 1-0

22:59 Vardar Negotino 1-0 Pobeda Prilep 0-0

22:59 ZalaegerzsegTE 1-2 HNK Sibenik 0-1

22:59 U. Lamas 0-4 Lusitania FC 0-3

22:59 Cremonese 5-0 Giana 3-0

22:59 Diosgyor VTK 3-1 Michalovce 1-0

22:59 MFK Skalica 1-0 Zlate Moravce 1-0

22:59 Stadlau 0-1 FCJ Alt Ottakring 0-0

22:59 KF Dukagjini 3-0 KF Trepca Mitrovice 0-0

22:59 Leoben 6-0 Kapfenberg (Youth) 3-0

22:59 Napoli 3-0 Mantova 3-0

22:59 KS Elbasani 2-0 FK Vora 0-0

22:59 Borac Cacak 0-0 Indjija 0-0

22:59 Dessel Sport 2-0 Genk II 1-0

22:59 Vardarski 2-1 Belasica Strumica 0-0

22:59 Sturm Graz 2-2 Monaco 2-1

22:59 Clermont 1-1 Saint Etienne 1-0

22:59 Toulouse 2-2 Pau FC 2-0

22:59 Westerlo 0-0 Helmond Sport 0-0

22:59 Ajaccio 1-0 AS Furiani Agliani 0-0

22:59 LKS Lomza 0-0 Texas 0-0

22:59 CF Intercity 0-2 Al-Ettifaq 0-2

22:59 Boulogne 2-3 USL Dunkerque 1-1

22:50 Grazer AK 1-5 Besiktas JK 1-4

22:40 Pelister Bitola 0-2 FK Rinija Gostivar 0-1

22:30 Rennes 2-1 Stade Lavallois MFC 1-0

22:30 Berliner FC Dynamo 1-0 Sampdoria 1-0

22:30 Calda Mateinz 1-3 FC Vardar Skopje 0-0

22:30 Borec Veles 0-3 Kamenica-Sasa 0-0

22:30 Voska Sport 2-1 FK Novaci 0-0

22:30 Kryvbas 1-1 Al Bataeh 0-0

22:30 Rapid Wien 1-1 AC Milan 0-0

22:30 Rodopa Smolyan 2-0 Atletik Kuklen 0-0

22:30 KF Ramiz Sadiku 0-3 KF Istogu 0-1

22:30 Asteras Tripolis 1-1 Levadiakos 0-0

22:30 FC Bihor Oradea 2-1 ACS Dumbravita 1-1

22:10 Glasgow Rangers 0-2 Manchester United 0-1

22:10 SV Donau 3-4 SV Ried B 2-2

22:00 Rot-Weiss Walldorf 2-2 VfR Wormatia Worms 1-1

22:00 Wolfsberger AC 2-2 Udinese 0-1

22:00 Arsenal Ceska Lipa 4-3 FK Pencin Turnov 0-0

22:00 VfB Hilden 5-3 Adams Sam Beek 2-1

22:00 1 Lorient 1-1 Stade Brestois 1 0-1

22:00 Brentford (R) 0-1 Sutton United 0-1

22:00 Venezia 1-3 Genoa 0-2

22:00 Peacehaven Telscombe 0-0 Eastbourne Town 0-0

22:00 Le Mans 2-0 Angers 1-0

22:00 Stara Lubovna 4-0 Slavia TU Kosice 1-0

22:00 PFC Oleksandria 2-1 FC Inhulets Petrove 0-0

22:00 SOROKSAR 1-0 STK Samorin 0-0

22:00 Tomasov 1-2 Gyirmot SE II 0-0

22:00 Torino 2-1 USD Virtus Verona 0-1

22:00 Slask Wroclaw U21 0-1 Karkonosze Jelenia Gora 0-0

22:00 Nagykanizsai TE 1866 6-2 SC Sopron 4-0

22:00 Lech II Poznan 0-1 Hapoel Tel Aviv 0-1

22:00 FC Mynai 0-1 FC Vorskla Poltava 0-0

22:00 Les Herbiers 2-2 Chamois Niortais 0-1

22:00 Metz 3-0 Villefranche 2-0

22:00 FC Blau Weiss Linz 1-4 Stuttgarter Kickers 0-1

22:00 SC Cambuur 3-0 SV Meppen 1-0

22:00 Spezia 1-1 Arminia Bielefeld 1-0

22:00 MTK Hungaria 0-0 KFC Komarno 0-0

22:00 Bavois 2-2 FC Sion U21 0-1

22:00 SK Austria Klagenfurt 1-2 Caykur Rizespor 0-2

22:00 Marila Pribram 1-0 Banik Most-Sous 0-0

22:00 Verlaine 0-2 RFC de Liege 0-0

22:00 Sassuolo 2-0 Spal 2-0

22:00 Goztepe 3-2 Luton Town 2-0

22:00 Nurnberg 2-1 Blackburn Rovers 2-1

21:50 Empoli 0-0 Ingolstadt 0-0

21:40 Diyala FC 2-2 Al Karma 1 1-0

21:30 Al Ramadi 1-4 Peshmerga Sulaymaniya SC 0-2

21:30 Monza 0-1 Palermo 0-1

21:30 Le Havre 7-0 Fougeresagl 6-0

21:30 Kickers Offenbach 1-3 Kaiserslautern 1-1

21:30 Kaizer Chiefs 5-2 Al Shahaniya 1-1

21:10 Aveley 2-3 St Ives Town 0-2

21:00 FC Salzburg 4-0 Sheffield Wednesday 2-0

21:00 Warrington Town AFC 0-2 Altrincham 0-0

21:00 Whitehawk 4-1 Ashford Town 1-1

21:00 TSV Hartberg 0-2 Rukh Vynnyky 0-1

21:00 York City 2-1 Grimsby Town 1-1

21:00 UN Kaerjeng 97 1-0 Mondercange 0-0

21:00 Workington 1-1 Morecambe 0-0

21:00 FC Annecy 3-1 Caen 1-0

21:00 Dover Athletic 3-2 Welling United 1 1-0

21:00 Wycombe Wanderers 2-2 Colchester United 1-0

21:00 East Grinstead Town 0-2 Crawley Town 0-1

21:00 Oldham Athletic 0-0 Lincoln City 0-0

21:00 SC Freiburg Nữ 2-0 Basel Nữ 1-0

21:00 Billericay Town 1-2 Boreham Wood 0-1

21:00 St Neots Town 1-1 Hitchin Town 2-0

21:00 Dorking 1-2 Dulwich Hamlet 1-2

21:00 NEC Nijmegen 0-1 Hertha Berlin 0-1

21:00 Alfreton Town 0-0 Ilkeston Town 0-0

21:00 Trafford 1-3 Bury AFC 0-2

21:00 Nantwich Town 4-0 Blackburn Rovers U21 2-0

21:00 Bootle 2-2 Southport FC 1-0

21:00 St Albans City 0-2 Tottenham U21 0-1

21:00 Corinthian Casuals 1-2 Westfields 1-1

21:00 Accrington Stanley 0-3 Barnsley 0-1

21:00 Hucknall Town 0-6 Mansfield Town 0-2

21:00 Spartak Trnava 0-3 Aston Villa 0-1

21:00 Ballyclare Comrades 1-1 Linfield FC 0-1

21:00 Obolon Kiev 2-0 LNZ Cherkasy 1-0

21:00 Sepei Unite 0-1 Bowers Pitsea 0-0

21:00 Clitheroe 3-1 Fleetwood Town U21 1-1

21:00 ETSV Hamburg 1-4 SV Drochtersen/Assel 1-1

21:00 Jersey Bulls 0-3 Stevenage Borough 0-2

21:00 Needham Market 2-0 Maldon Tiptree FC 1-0

21:00 Stamford 2-3 Kings Lynn 1-0

21:00 Scarborough 11-0 Barton 6-0

21:00 Billingham Town 1-7 Kidsgrove Athletic 0-0

21:00 Greifswalder FC 2-0 Flota Swinoujscie 0-0

21:00 Alvechurch 1-1 Halifax Town 1-0

21:00 Swindon Supermarine 0-3 Maidenhead United 0-2

21:00 Bishop·s Cleeve 3-6 Walsall Wood 0-4

21:00 Spalding United 1-1 Rotherham United 1-1

21:00 FC United of Manchester 2-2 Salford City 2-1

21:00 Whyteleafe 2-2 Merstham 1-0

21:00 Prestwich Heys 1-4 Curzon Ashton FC 1 0-3

21:00 Berwick Rangers 0-4 Morpeth Town 0-0

21:00 Cliftonville 6-2 Institute FC 2-2

21:00 Dagenham Redbridge 0-1 West Ham United 0-0

21:00 Villarreal 1-2 Leicester City 1-1

21:00 Dungannon Swifts 3-1 Ballinamallard United 0-0

21:00 AFC Fylde 0-4 Wigan Athletic 0-2

21:00 Wealdstone FC 3-2 Millwall U21 1-1

21:00 Mickleover Sports 2-1 Kidderminster Harriers 0-0

21:00 Middlesbrough 3-0 Bolton Wanderers 0-0

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 0-2 Tottenham Hotspur 0-1

21:00 zelzate 1-1 Club Brugge Ⅱ 1-1

21:00 Tonbridge Angels 2-1 Margate 2-1

21:00 Hereford FC 2-3 Birmingham U21 0-1

21:00 Ards Rangers 0-4 Ards FC 0-0

21:00 Coleraine 1-0 Armagh City 0-0

21:00 Scolar Resita 2-0 ND Gorica 0-0

21:00 The New Saints 1-1 Macclesfield Town 1-1

21:00 Tiverton Town 1-2 Weston Super Mare 1-1

21:00 lewes 0-1 Worthing 0-1

21:00 Chesterfield 0-3 Sheffield United 0-1

21:00 Bath City 1-0 Port Vale 1-0

21:00 Wingate Finchley 2-2 Aldershot Town 2-0

21:00 HW Welders 1-2 Portadown 1-1

21:00 Tamworth 2-3 Walsall 1-0

21:00 Hornchurch 1-1 Braintree Town 1-0

21:00 FCV Dender EH 0-3 LaLouviere 0-1

21:00 Lisburn Distillery 0-8 Carrick Rangers 0-3

21:00 Maidstone United 1-0 Woking 0-0

21:00 Stratford Town 1-2 Leamington 0-1

21:00 Gyori ETO 2-2 Kisvarda FC 1-1

21:00 Texas 0-2 Podlasie Biala Podlaska 0-0

21:00 Hungerford Town 1-3 Chippenham Town 0-1

21:00 Gillingham 2-0 Watford 1-0

21:00 Eastbourne Borough 4-2 Croydon Athletic 3-2

21:00 South Shields 0-5 Hartlepool United 0-5

21:00 Shrewsbury Town 0-2 Birmingham City 0-1

21:00 Spennymoor Town 0-2 Doncaster Rovers 0-2

21:00 SV Raisting 1-4 Unterhaching 0-2

21:00 Boston United 4-2 Kettering Town 3-1

21:00 Ebbsfleet United 2-0 West Ham U21 0-0

21:00 Albion Rovers 2-2 Queens Park Reserves 1-2

21:00 Cheltenham Town 1-5 Plymouth Argyle 1-3

21:00 Quorn 2-1 Brackley Town 0-1

21:00 Ganshoren 0-4 Jeunesse Molenbeek 0-2

21:00 Carshalton Athletic FC 3-0 Bracknell Town 2-0

20:30 Barry Town United 2-1 Newport County 1-1

20:30 Wegberg-Beeck 0-2 Monchengladbach 0-1

20:30 Newtown AFC 1-1 Stourbridge 1-0

20:30 Crewe United 1-3 Dollingstown 0-0

20:30 Volendam 1-1 KMSK Deinze 0-1

20:30 Seraing United 0-2 MVV Maastricht 0-0

20:30 Merthyr Town 1-1 Haverfordwest County 0-1

20:15 Fortuna Dusseldorf 0-1 Kaiserslautern 0-1

20:10 Tayport FC 1-4 Linlithgow Rose 0-1

20:00 Olympiakos Piraeus 2-0 Mechelen 2-0

20:00 LKS Lomza 0-0 Podlasie Biala Podlaska 0-0

20:00 Pen-y-Bont FC 0-2 Llanelli 0-0

20:00 Standard Liege 1-1 Norwich City 1-1

20:00 Werder Bremen 0-3 Lecce 0-2

20:00 FC Buderich 02 3-1 VfB Solingen 1910 2-1

20:00 SC Vahr Blockdiek 2-2 FC Huchting 2-1

20:00 FC Nantes B 1-2 Red Star FC 93 0-0

20:00 Highworth Town 2-4 Swindon Town 0-3

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 3-3 FC Giessen 1-1

20:00 Gaborone United 0-1 Supersport United 0-0

20:00 Oud Heverlee 0-1 Lens 0-0

20:00 Hamburger SV 4-2 Nantes 0-2

20:00 Radcliffe Borough 4-1 Lancaster City 3-0

20:00 LASK Linz 2-0 St.Polten 0-0

20:00 Newcastle Benfield 1-2 Dunbar United 0-1

20:00 Ballymena United 1-1 Bangor FC 1-0

20:00 IJsselmeervogels 8-2 HHC Hardenberg 0-0

20:00 Banks o Dee 4-1 Hermes Berth 1-1

20:00 Banik Ostrava Nữ 0-3 Rekord Bielsko Biala Nữ 0-1

19:40 Hertha Zehlendorf 2-3 Germania Halberstadt 0-2

19:30 SV Austria Salzburg 1-5 Betis 1-2

19:30 Sundby BK 3-1 Horsholm-Usserod IK 2-1

19:30 Chemnitzer 1-0 Dynamo Dresden 0-0

19:30 Groningen 3-2 Emmen 1-2

19:30 KVSK Lommel 0-5 Willem II 0-2

19:30 FC Rijnvogels 0-3 Noordwijk 0-1

19:30 Jahn Regensburg 0-1 FC Blau Weiss Linz 0-1

19:30 Dordrecht 0-1 Red Star Waasland 0-0

19:10 Fortuna Koln 0-0 BSG Chemie Leipzig 0-0

19:00 Cinderford Town 1-2 Aberystwyth Town 1-2

19:00 Magdeburg 1-1 VfL Bochum 1-1

19:00 Fleetwood Town 1-1 Rochdale 1-1

19:00 Bishop·s Cleeve 0-2 Southend United 0-2

19:00 Blackfield Langley 3-1 Lymington New Milton 2-0

19:00 Sparta Lichtenberg 3-0 VSG Altglienicke II 1-0

19:00 Alemannia Aachen 3-0 Eintracht Hohkeppel 1-0

19:00 FC Gutersloh Nữ 1-1 Zwolle Nữ 0-0

19:00 MSV Duisburg 3-1 Notts County 0-1

19:00 SV Elversberg 4-1 KAS Eupen 1-0

19:00 VfB Stuttgart 3-0 Fortuna Sittard 2-0

19:00 NAC Breda 1-1 Excelsior SBV 0-0

19:00 Eintracht Braunschweig 2-1 Hansa Rostock 2-1

19:00 AFC Wimbledon 2-5 Brentford 1-3

19:00 Gutersloh 2-2 Hessen Kassel 1-1

19:00 AZ Alkmaar 3-0 Kortrijk 1-0

19:00 Villingen 4-2 SSV Reutlingen 05 2-1

19:00 SC Spelle-Venhaus 1-0 FC Eintracht Rheine 0-0

19:00 AFC 0-3 Den Bosch 0-1

19:00 Solihull Moors 0-3 Oxford United 0-2

19:00 OKS Stomil Olsztyn 0-0 Jagiellonia Bialystok II 0-0

19:00 Freiberg 1-1 Reinfeld 0-1

19:00 Vorderland Nữ 2-0 Young Boys Nữ 1-0

19:00 Viktoria koln 3-3 FC Koln 1 1-2

19:00 Tus Dassendorf 1-1 St Pauli II 0-1

19:00 SV Waldhof Mannheim 1-4 TSG Hoffenheim (Youth) 0-3

19:00 Bergheim/Hof Nữ 2-1 Ingolstadt 04 Nữ 1-1

19:00 Portsmouth 2-0 Bognor Regis Town 2-0

19:00 SG Barockstadt 2-0 SC Paderborn 07 II 0-0

19:00 Eintracht Trier 3-0 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1-0

19:00 KAA Gent 0-2 Zulte-Waregem 0-1

19:00 Kickers Emden 1-4 Bocholt FC 0-2

19:00 West Brom 2-1 Peterborough United 1-0

19:00 Wuppertaler 0-1 TSV Steinbach Haiger 0-1

19:00 Hemel Hempstead Town 1-3 Barnet 1-3

19:00 FSV Frankfurt 3-1 Koln Am 1-0

19:00 Wiedenbruck 4-2 SV Lippstadt 2-1

19:00 FC 08 Hombrug 1-1 SV Wehen Wiesbaden 1-0

19:00 Erzgebirge Aue 1-3 Carl Zeiss Jena 0-2

19:00 FC Shakhtar Donetsk 0-1 Ipswich Town 0-1

19:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2-4 BSV Rehden 0-1

19:00 ZFC Meuselwitz 1-0 Einheit Rudolstadt 0-0

19:00 Kickers Offenbach 1-0 Fortuna Dusseldorf 1-0

19:00 SV Rodinghausen 0-4 VfL Osnabruck 0-2

19:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 BFC Viktoria 1889 0-0

19:00 Hannover 96 3-3 FC Twente Enschede 0-0

19:00 Annagh United 3-2 Loughgall FC 2-0

19:00 De Graafschap 1-2 Al Nasr Dubai 0-0

19:00 Farnborough Town 3-3 Hartley Wintney 0-0

19:00 Cray Valley Paper Mills 5-0 Sevenoaks Town 2-0

18:30 Darlington 0-1 Doncaster Rovers 0-0

18:30 Anderlecht 2-1 VfL Wolfsburg 0-1

18:00 Darmstadt 1-2 Saarbrucken 1-2

18:00 SV Sandhausen 2-1 FC Liefering 0-0

18:00 Varzim 4-0 Vianense 2-0

18:00 Feyenoord 1-0 Cercle Brugge 1-0

18:00 Maritimo 0-0 Portimonense 0-0

18:00 Stade Reims II 0-2 Chambly FC 0-0

18:00 Elana Torun 2-1 Lech Rypin 1-0

18:00 Torns IF 2-4 IFK Trelleborg 1-2

18:00 Coleraine 2-0 Dergview FC 2-0

18:00 Mahdov FC 3-0 Ludwigsfelder FC 1-0

18:00 RSV Eintracht 1-3 Hertha BSC Berlin Youth 0-1

18:00 Darmstadt II 1-2 Gonsenheim 0-1

18:00 Dungannon Swifts 7-2 Newington 3-0

18:00 MSK Zilina B 1-0 MFK Karvina B 0-0

18:00 Eilenburg 1-1 Bischofswerdaer FV 0-1

17:00 Excelsior Maassluis 3-3 SteDoCo 0-0

17:00 Rio Ave 3-2 FC Arouca 1-2

17:00 Wikielec 2-1 Wda Swiecie 0-0

17:00 Astoria Walldorf 3-1 VfB Stuttgart II 2-0

17:00 FC Trollhattan 5-0 Vastra Frolunda 2-0

17:00 PSV Eindhoven Nữ 2-2 Oud Heverlee Leuven Nữ 1-1

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-1 Star Starachowice 1-1

17:00 Legia Warszawa B 0-3 KS Polonia Sroda Wlkp 0-2

17:00 Lechia Zielona Gora 3-1 FC Frankfurt 0-0

17:00 Ishoj IF 4-0 FA 2000 0-0

17:00 Thisted FC 3-1 Brabrand 3-1

17:00 Stuttgarter Kickers 0-2 Jahn Regensburg 0-0

17:00 Royal Antwerp 2-3 Francs Borains 0-1

16:30 ADO Den Haag 1-2 Patro Eisden 0-1

16:30 FC Felgueiras 1-0 GD Chaves 1-0

16:30 Sporting Braga II 1-1 Gil Vicente 0-0

16:30 Moreirense 2-1 Uniao Leiria 0-0

16:30 Gondomar 1-0 Tirsense 0-0

16:30 Penafiel 1-3 Santa Clara 0-0

16:30 SCU Torreense 0-0 Atletico Clube Purtugal 0-0

16:30 Estoril 0-0 CD Mafra 0-0

16:30 Gyirmot SE 2-1 Unirea Ungheni 1-0

16:30 FC Famalicao 1-1 Leixoes 0-0

16:30 Sanjoanense 1-1 Salgueiros 0-0

16:30 Pacos de Ferreira 4-3 Estrela da Amadora 0-0

16:30 Oliveirense 2-2 Academica Coimbra 1-1

16:30 Zawisza Bydgoszcz SA 4-1 Wisla Plock U19 4-0

16:30 Eibar 1-1 Real Union Irun 0-0

16:30 Famalicao U23 2-2 Clube Desportivo Trofense 0-0

16:20 SpVg Frechen 20 0-2 Siegen Sportfreunde 0-0

16:15 Karlbergs BK 2-2 Brommapojkarna U19 0-0

16:00 GD Joane 0-3 Fafe 0-0

16:00 FC Caldas 2-1 Peniche 0-0

16:00 MSK Puchov 2-0 Trinec 1-0

16:00 Fremad Amager 2-1 Ringsted 2-1

16:00 Grom Nowy Staw 2-4 Cartusia 0-0

16:00 Spisska Nova Ves 1-0 RSC Hamsik Academy 0-0

16:00 Chanthaburi FC 0-2 Visakha FC 0-2

16:00 FC Porto 4-2 Tatabanya 0-0

16:00 GKS Belchatow 4-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 2-0

16:00 Slavia Kromeriz 2-1 Povazska Bystrica 1-0

16:00 Siarka Tarnobrzeg 6-0 Unia Tarnow 1-0

16:00 BK Avarta 3-4 Karlslunde IF 0-2

16:00 Gedania Gdansk 5-3 Polonia Lidzbark 0-0

16:00 LKS Goczalkowice Zdroj 0-2 Wislanie Jaskowice 0-0

16:00 Garbarnia Krakow 1-5 Sandecja Nowy Sacz 0-3

16:00 Malacky 2-3 Hodonin Sardice 2-2

16:00 Elana Torun 1-0 Chemik Bydgoszcz 0-0

16:00 FK Chomutov 2-1 Preddie J 0-0

16:00 Middelfart G og 2-1 VSK Arhus 1-0

16:00 Zaglebie Lubin B 4-0 Odra Bytom Odrzanski 2-0

16:00 Stal Brzeg 1-2 MKS Kluczbork 0-2

16:00 Machico 0-1 Nacional da Madeira 0-0

16:00 FK Vitebsk 2-0 Dnepr Mogilev 2-0

16:00 Stargard Szczecinski 2-3 Pogon Szczecin II 0-2

16:00 Karlovy Vary Dvory 0-2 VFC Plauen 0-1

16:00 Baltyk Gdynia 1-1 Concordia Elblag 0-1

16:00 AZ Alkmaar (Youth) 5-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 2-0

16:00 AKS Busko Zdroj 3-2 Czarni Polaniec 0-0

16:00 Montpellier 3-3 Girona 1-2

16:00 Slavia Praha Nữ 1-0 Slask Wroclaw Nữ 0-0

16:00 Viseu 0-1 SL Benfica B 0-0

16:00 Salgotarjani Baratok TC 1-2 Csepel 0-0

16:00 Mladost Novi Sad 2-1 Semendrija 1924 1-1

16:00 Polonia Slubice 0-2 GKP Gorzow 0-1

16:00 Unicov 5-2 Jiskra Usti nad Orlici 0-0

16:00 Dukla Banska Bystrica 0-3 Tatran LM 0-3

16:00 Gornik Polkowice 1-4 Carina Gubin 0-3

15:30 TJ Tatran Bohunice 1-3 Brno B 1-1

15:30 Rakow Czestochowa 4-0 Unia Skierniewice 0-0

15:30 Rapid Wien 3-1 Trenkwalder Admira Wacker 0-0

15:30 Sokol Hostoun 3-0 Vysehrad 1-0

15:30 Dukla Praha B 2-2 Teplice B 1-1

15:30 SC Bad Sauerbrunn 0-6 FSC Eggendorf Hartberg II 0-4

15:30 Las Palmas 1-2 Como 1-0

15:30 Admira Praha 0-1 Velke Hamry 0-1

15:30 Dafuji cloth MTE 3-0 HNK Gorica 2-0

15:30 Kisvarda II 3-0 Mateszalkai MTK 0-0

15:30 KSZO Ostrowiec 1-0 Wisloka Debica 1-0

15:30 Usti nad Labem 3-0 Domazlice 0-0

15:30 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Mazovia Minsk Mazowiecki 1-0

15:30 TJ Banik Kalinovo 3-4 FK Podkonice 0-0

15:30 FC Wolfurt 2-4 FC Dornbirn 1913 0-0

15:30 OTSU Hallein 1-2 SV Wals-Grunau 1-1

15:20 Muscelul Campulung 3-3 ACS Olimpic Zarnesti 2-2

15:20 SK Slany 0-2 Sokol Brozany 0-1

15:15 Pardubice B 0-1 Bohemians1905 B 0-1

15:15 SK Motorlet Praha 1-3 Jablonec B 0-0

15:15 SK Vysoke Myto 1-2 Zivanice 1-0

15:15 Frydek-Mistek 0-1 MFK Havirov 0-0

15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-2 Trutnov 0-0

15:00 Budaorsi SC 4-3 Hatvan 2-1

15:00 Mezoors 0-2 Haladas Zanati 0-0

15:00 Gyori ETO FC II 0-3 MTE Mosonmagyarovar 0-0

15:00 Benatky Nad Jizerou 2-3 FK Kolin 0-1

15:00 REAC 1-2 BKV Elore 0-0

15:00 Paksi B 1-1 Bonyhad Volgyseg 0-0

15:00 RCO Agde 0-0 Komarom VSE 0-0

15:00 Ceske Budejovice B 2-0 Taborsko Akademie 0-0

15:00 DEAC 1-0 Olimpia Satu Mare 1-0

15:00 Eger SE 0-1 Monori SE 0-1

15:00 Dolny Kubin 0-5 Hlucin 0-2

15:00 Bekescsaba B 4-10 Tiszafoldvar VSE 0-0

15:00 Veszprem 1-0 Balatonfuredi FC 0-0

15:00 Tiszasziget SE 1-3 Hodmezovasarhely FC 0-0

15:00 Godollo 2-1 Vasas SC II 1-1

15:00 FK Skopje 1-0 FK Bashkimi 0-0

15:00 Odra Wodzislaw Slaski 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-0

15:00 Avia Swidnik 7-3 Lewart Lubartow 0-0

14:30 Ujpesti TE B 3-3 Dorogi FC 0-1

14:30 Sauer Vohi 0-5 Martfui LSE 0-0

14:00 MFK Snina 0-1 Humenne 0-0

14:00 FK Dimitrovgrad 2-4 FC Zagorets 1-2

14:00 CSM Focsani 0-0 CSA Steaua Bucuresti 0-0

14:00 FC Tundzha 1915 0-2 Spartak Plovdiv 0-1

00:35 Stal Stalowa Wola 0-1 Gornik Leczna 0-0

22:00 Pogon Siedlce 1-2 Chrobry Glogow 0-2

19:30 LKS Nieciecza 3-0 Warta Poznan 1 0-0

17:30 Suwon Samsung Bluewings 0-0 Chungbuk Cheongju 0-0

17:00 1 Gyeongnam FC 2-2 Bucheon FC 1995 1 1-0

17:00 Jeonnam Dragons 2-3 Busan I Park 0-2

01:00 Cukaricki Stankom 2-0 Radnicki Nis 2-0

01:00 Crvena Zvezda 4-0 Jedinstvo UB 2-0

01:00 1 Mladost Lucani 1-2 OFK Beograd 0-0

19:45 KS Wieczysta Krakow 0-1 Resovia Rzeszow 0-1

17:00 LKS Lodz II 3-1 Skra Czestochowa 2-0

17:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 2-0 Polonia Bytom 2-0

01:30 Nacional Montevideo 4-0 Miramar Misiones FC 1-0

22:30 1 Racing Club Montevideo 0-1 Wanderers FC 0-1

20:00 Cerro Largo 0-1 Rampla Juniors FC 1 0-0

20:00 ZPC Kariba 0-0 Chegutu Pirates 0-0

20:00 Yadah FC 2-0 Bikita Minerals FC 0-0

20:00 GreenFuel 1-1 Simba Bhora 1-1

20:00 FC Platinum 0-0 Ngezi Platinum 0-0

20:00 Arenel Movers 0-1 Chicken Inn 0-1

02:00 Parana PR 1-0 Rio Branco PR 0-0

17:10 Pyeongchang FC 3-2 Pyeongtaek Citizen 2-0

17:00 Namyangju Citizen 1-0 Daejeon Hana Citizen II 1-0

16:00 Jinju Citizen 4-1 Seoul United 0-0

15:00 Chungju Citizen 0-2 Jeonbuk Hyundai Motors II 0-1

02:00 1 AD Juventud Esperanza 1-1 CA 9 de Julio Rafaela 1 1-0

16:00 Brisbane Olympic Nữ 3-4 Souths United SC Nữ 3-3

16:00 Queensland LionsNữ 1-2 Peninsula Power Nữ 0-0

15:15 Virginia United SC Nữ 2-0 Broadbeach United SC Nữ 1-0

14:00 Dare southwest Queensland Nữ 0-3 North Lakes United (W) 0-3

12:45 Brisbane City Nữ 1-0 Gold Coast city Nữ 1-0

22:59 Skanstes SK 3-2 Olaine 2-0

21:00 JDFS Alberts 3-2 Valmieras FK II 1 1-2

19:00 Riga FC II 5-1 FK Smiltene BJSS 3-0

17:00 Super Nova 7-0 Marupe 4-0

14:30 Metrostars SC 1-0 Adelaide Olympic 1 0-0

12:30 Para Hills Knlghts SC 1-1 Adelaide Raiders SC 1-1

12:30 Modbury Jets 3-0 Adelaide Comets FC 2-0

12:30 Campbelltown City SC 4-2 White City Woodville 3-1

12:00 Croydon Kings 5-3 Adelaide Panthers 2-2

12:00 Inglewood United U20 1-1 Balcatta U20 1-1

12:00 Fremantle City U20 0-4 Perth RedStar FC U20 0-2

12:00 Pires U20 3-1 Armadale SC U20 2-0

12:00 Olympic Kingsway U20 4-1 Western Knights U20 3-1

12:00 Stirling Macedonia U20 2-0 FloreatAthena U20 2-0

01:00 Nautico Hacoaj 2-1 Atletico Pilar 2-1

01:00 2 Belgrano Zarate 0-1 Deportivo Metalurgico 0-1

01:00 Estrella del Sur Alejandro Korn 1-0 CU Deportivo Provincial Lobos 0-0

21:00 IA Akranes Nữ 1-3 Fjardab Hottur Leiknir Nữ 0-2

14:10 Cockburn City 1-2 Subiaco AFC 0-0

14:00 UWA-Nedlands FC 0-3 Willip 0-0

14:00 Murdoch Uni Melville 1-2 Dianella White Eagles 0-2

14:00 Joondalup United 6-0 Rocking ham City 3 4-0

14:00 Sorrento F.C. 2-0 Kingsley Westside 1-0

14:00 Mandurah City 1-0 Gosnells City 1-0

21:00 1 AC Oulu 2-0 Ekenas IF Fotboll 0-0

21:00 HJK Helsinki 2-0 FC Haka 1-0

12:30 Sturt Lions 1-7 West Torrens Birkalla 1-1

12:30 Playford City Patriots 2-1 West Adelaide SC 1-1

12:30 Fulham United FC 0-1 Adelaide Vipers 0-0

12:30 Cumberland United FC 3-2 Western Strikers SC 2-1

12:30 Adelaide Victory 0-3 Adelaide Cobras FC 0-1

12:30 Adelaide Blue Eagles 3-2 Salisbury United 1 3-1

16:10 Hills Brumbies 4-1 Spirit FC 1-0

15:30 St George City FA 5-0 Western Sydney Wanderers AM 3-0

13:30 Sutherland Sharks 0-0 Sydney FC (Youth) 0-0

16:00 1 Canterbury Bankstown U20 1-3 Bankstown City Lions U20 1-1

14:00 Blacktown Spartans U20 1-4 Northern Tigers U20 0-4

14:00 Macarthur Rams U20 5-2 Rydalmere Lions FCU20 3-1

14:00 SD Raiders U20 0-1 Dunbar Rovers FC U20 1 0-1

14:00 Bonnyrigg White Eagles U20 1-4 Hakoah Sydney City East U20 1-3

14:00 Hills Brumbies U20 1-5 NWS Spirit FC U20 0-3

12:00 UNSW FC U20 3-2 Mt Druitt Town Rangers U20 2-0

01:00 North Esporte Clube 2-0 Aymores 1-0

22:59 Cork City 1-0 Finn Harps 1-0

21:00 Pike Rovers 3-1 Midleton FC 1-0

21:30 Santiago Morning Nữ 4-0 Union Espanola (W) 2-0

01:00 Deportivo Merlo 1-1 Sportivo Italiano 0-0

01:00 Canuelas FC 0-0 Liniers 0-0

01:00 Club Atletico Acassuso 0-2 Sportivo Dock Sud 0-0

00:10 1 Universitario De Vinto (W) 1-0 Jorge Wilstermann (W) 1 1-0

22:59 Lautaro de Buin 1-1 Provincial Ovalle 0-0

12:00 Eastern Lions SC 2-1 North Geelong Warriors 0-1

15:30 Northern Tigers FC Nữ 3-0 Gladesville Ravens Nữ 1-0

22:59 Thor Akureyri 0-1 Throttur Reykjavik 0-0

20:00 1 IBV Vestmannaeyjar 1-0 Dalvik Reynir 1 1-0

21:00 Esbjerg 1-2 Odense BK 0-1

16:15 University of Queensland 4-0 North Brisbane 2-0

16:00 Springfield United 3-0 Acacia Ridge 0-0

15:00 North Pine United 1-0 Mount Gravatt Hawks 0-0

15:00 Newmarket SFC 4-2 Centenary Stormers 2-1

13:00 Virginia United 5-0 Western Spirit 3-0

21:20 FC Borjomi 0-6 Lokomotiv Tbilisi 0-3

20:00 FC Sioni Bolnisi 1-4 Samgurali Tskh 0-1

20:00 Kolkheti 1913 Poti 1-2 Spaeri FC 0-1

20:00 FC Gonio 2-3 FC Metalurgi Rustavi 1-2

19:50 1 FC Merani Tbilisi 0-3 FC Kolkheti Poti 0-1

12:00 NTC Football West Nữ 3-1 UWA-Nedlands FC Nữ 0-0

14:00 1 Stirling Macedonia 2-1 Floreat Athena 0-1

14:00 Perth SC 4-4 Armadale SC 1-3

14:00 Perth Glory (Youth) 1-6 Bayswater City 1-4

14:00 Olympic Kingsway SC 2-1 Western Knights 1-1

14:00 Inglewood United 2-2 Balcatta FC 1 2-1

14:00 Fremantle City 1-1 Perth RedStar 1-1

21:00 Shamrock Rovers II 3-2 Waterford FC U20 0-0

20:30 Drogheda United U20 2-0 Cork city U20 1-0

19:00 Athlone Town U20 1-2 Finn Harps U20 1-1

01:00 Jose Bonifacio SP Youth 0-2 Gremio Novorizontin (Youth) 0-1

01:00 Ituano (Youth) 1-2 Corinthians Paulista (Youth) 1-1

01:00 1 RB Bragantino Youth 1-0 Velo Clube Youth 1-0

20:00 Uniao Suzano Youth 0-2 Santos (Youth) 0-1

22:59 Ulfarnir 3-2 Samherjar 1-0

21:20 IBU Uppsveitir 1-4 Hond Midasar 0-2

14:45 Monaro Panthers 4-0 Canberra Olympic 2-0

16:00 SD Raiders FC 2-1 Dunbar Rovers FC 1-0

16:00 Bonnyrigg White Eagles 0-0 Hake Ya Dong in Sydney City 0-0

16:00 Macarthur Rams 1-3 Rydalmere Lions FC 0-2

16:00 Inter Lions 3-0 Bulls Academy 1-0

16:00 Blacktown Spartans 2-0 Northern Tigers 0-0

14:10 University NSW 3-2 Mt Druitt Town Rangers FC 2-1

14:00 Canterbury Bankstown FC 0-3 Bankstown City Lions 0-0

01:30 2 Ferrocarrilero 2-3 San Carlos de Maldonado 1 1-0

01:00 Lavalleja de Minas 3-2 Libertad de San Carlos 0-0

00:50 CA Universitario Salto 2-0 Paysandu 1 1-0

22:59 PK-35 Vantaa 0-2 JIPPO 0-1

20:00 SJK Akatemia 4-0 KaPa 0-0

20:00 TPS Turku 4-0 JaPS 1 2-0

20:00 KTP Kotka 6-0 SalPa 3-0

16:15 1 Broadbeach United 2-1 Eastern Suburbs Brisbane 1-1

14:40 Logan Lightning 3-2 Brisbane Strikers 1-1

21:00 Atletico Colegiales 1-1 Martin Ledesma 0-0

21:00 1 resistencia SC 0-4 12 de Junio VH 1 0-1

16:30 Southern Samity 3-4 Kidderpore SC 2-1

16:30 United SC Kolkata 3-1 Mohammedan SC 0-0

16:30 Wari AC 1-0 Patha Chakra 0-0

19:00 1 Nacional Asuncion Reserves 5-2 Sportivo Trinidense Reserves 1 3-1

01:30 Abecat Ouvirdorense 1-1 Gremio Anapolis 1-0

22:59 Deportivo Garcilaso Reserves 1-2 FBC Melgar Reserves 1 1-2

22:30 1 Sporting Cristal Reserves 1-4 Sport Huancayo Reserves 1 0-1

22:30 Union Comercio Reserves 5-2 Comerciantes Unidos Reserves 3-2

22:30 Alianza Lima Reserves 10-0 Cusco FC Reserves 7-0

01:00 2 de Mayo (W) 3-1 Sportivo Luqueno Nữ 2-0

20:00 KaPa Kajaani 0-1 OsPa 0-1

19:00 Yllatys 1-0 Kings 1 1-0

18:00 Villan Pojat 2-2 KePS 1-1

01:00 Santoli 0-3 Ipojuca AC 0-0

01:00 Ypiranga PE 0-1 Cabense PE 0-0

16:00 Verspah Oita 2-1 Sony Sendai 1-0

16:00 Honda FC 0-0 Maruyasu Industries 0-0

14:00 Briobecca Urayasu 2-1 Okinawa SV 1-1

13:00 Minebea Mitsumi FC 1-0 Yokogawa Musashino 0-0

01:00 Club Brugge 1-2 Saint Gilloise 0-1

17:00 Yeoju Sejong 1-0 Chuncheon Citizen 1-0

17:00 Mokpo City 3-3 Siheung City 1-0

16:00 Yangpyeong 1-2 Gyeongju KHNP 1-1

15:00 Gimhae City 1-1 Daejeon Korail 1-0

22:00 Flora Tallinn II 5-0 Tabasalu Charma 2-0

20:00 Tallinna FC Ararat TTU 3-0 Paide Linnameeskond B 3-0

19:30 JK Tallinna Kalev II 2-2 Elva 1-2

19:00 JK Welco Elekter 1-1 Tallinna FC Levadia B 0-0

16:30 Viimsi MRJK 4-4 Harju JK Laagri 0-1

21:00 Aland United Nữ 0-1 HPS Nữ 0-0

18:00 PK-35 RY Nữ 0-1 Jyvaskylan Pallokerho Nữ 0-0

18:00 HJK Helsinki Nữ 3-0 KuPs Nữ 1-0

01:00 Betim FC U20 0-0 Minas Boca/MG Youth 0-0

20:30 EC Futgol U20 0-1 Athletic Club MG U20 0-0

20:00 Boston City FC Brasil U20 0-0 America MG (Youth) 0-0

19:00 Coimbra EC U20 3-0 AC Tres Coracoes U20 1 3-0

19:00 Eintracht Bamberg 2-0 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0

19:00 Turkgucu Munchen 2-2 Wurzburger Kickers 0-1

19:00 FV Illertissen 5-0 DJK Vilzing 4-0

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-6 FC Augsburg II 0-3

19:00 SpVgg Bayreuth 2-0 TSV Buchbach 1-0

20:00 Wurzburger FV 1-1 TSV Kornburg 1-1

18:30 ASV Cham 5-2 SV Fortuna Regensburg 2-1

17:30 SV Kirchanschoring 1-2 TSV Kottern 0-1

22:00 24 de Septiembre 1969 2-1 CD Torre Fuerte 1 1-0

19:45 UiTM FC 0-3 Melaka FC 0-1

15:45 Imigresen FC 1-0 Malaysia Universiteti 0-0

15:45 Armed Forces FC 1-1 YPM 0-1

22:00 Serbia Nữ U19 4-1 Lithuania Nữ U19 1 2-1

22:00 England Nữ U19 1-0 France Nữ U19 0-0

16:30 Box Hill United SC 0-2 Goulburn Valley Suns 0-0

12:00 Nunawading City 2-3 Doveton 2-0

12:00 Beaumaris 0-1 FC Melbourne Srbija 0-1

12:00 Old Scotch SC 2-0 Brandon Park 0-0

12:00 Malvern City 1-0 Mornington 1-0

13:00 West Coast Rangers 0-1 Auckland United 0-0

12:30 Western Springs AFC 1-1 Auckland City 0-1

18:30 1 Guangzhou Evergrande 3-0 Foshan Nanshi 3-0

18:30 Guangxi Pingguo Haliao 0-2 Dalian Zhixing 0-2

18:00 Heilongjiang Lava Spring 0-0 Yunnan Yukun 0-0

18:00 Yanbian Longding 1-2 Nanjing City 1-1

18:00 Liaoning Tieren 1-1 Shanghai Jiading Huilong 1-0

19:00 Ullensaker/Kisa IL 4-3 Eidsvold Turn 2-1

19:00 Strommen 3-0 Gjovik Lyn 3-0

02:00 Santo Andre 0-1 Maringa FC 0-0

02:00 Costa Rica MS 0-0 Esporte Clube Sao Jose SP 0-0

02:00 Ah so Santa SP 1-0 CA Patrocinense 0-0

02:00 Pouso Alegre 0-0 Inter de Limeira 0-0

01:00 Nova Iguacu 3-0 Democrata SL/MG 1-0

01:00 Ipatinga 0-2 Portuguesa RJ 0-0

01:00 Real Noroeste 3-2 Itabuna BA 2-0

01:00 Audax Rio RJ 1-1 Serra 1-1

20:00 Copper Belts FC Nữ 0-1 University of Pretoria Nữ 0-1

18:00 JVW FC Nữ 0-0 City Lads FC Nữ 0-0

18:00 RV United Nữ 1-2 Badgers FC Nữ 0-2

17:00 Metropolis United Nữ 3-1 Adelaide University Nữ 2-1

14:30 West Torrens Birkalla Nữ 2-5 Salisbury Inter Nữ 0-5

21:00 EBK 1-2 P-Iirot 0-1

21:00 Vantaa 0-1 HJS Akatemia 0-0

20:00 Narpes Kraft 2-0 OTP 0-0

20:00 KuPS (Youth) 1-2 PK Keski Uusimaa 0-0

20:00 KPV 0-2 Jyvaskyla JK 0-1

20:00 EPS Espoo 2-0 Klubi 04 Helsinki 1-0

20:00 Honka Espoo 3-1 Poxyt 1-0

20:00 VIFK 2-0 Atlantis 0-0

20:00 Futura Porvoo 0-3 PPJ Akatemia 0-0

20:00 RoPS Rovaniemi 3-1 Jazz Pori 2-1

20:00 Jakobstads Bollklubb 0-0 JPS 0-0

20:00 JaPS B 2-2 NJS 1-0

01:30 Gremio (Youth) 2-0 Internacional RS U20 0-0

19:00 FC Flora Tallinn Nữ 4-0 JK Tabasalu Nữ 3-0

16:30 JK Tallinna Kalev Nữ 3-0 FC Lootos Polva Nữ 2-0

16:30 Saku Sporting Nữ 7-2 Viimsi JK Nữ 1-0

16:30 Tallinna FC Ararat Nữ 2-1 Tammeka Tartu Nữ 1-1

22:59 Municipal Mejillones 0-0 AC Colina 0-0

16:15 Moreton Bay United 6-3 Wynnum Wolves 1 3-2

15:00 Brisbane City 1-2 Gold Coast Knights 0-0

14:00 Gold Coast United 1-1 Brisbane Olympic United FC 1-1

14:00 Brisbane Roar (Youth) 1-1 Rochedale Rovers 1-1

01:15 FC Carlos Stein 1-8 Deportivo Llacuabamba 0-5

02:00 San Marcos de Arica 1-1 Universidad de Concepcion 0-0

23:30 CD Magallanes 1-2 Deportes La Serena 0-1

21:00 Egersunds IK 0-2 Bryne 0-1

21:00 Start Kristiansand 1-2 Valerenga 0-0

21:00 Raufoss 0-0 Stabaek 0-0

21:00 Ranheim IL 3-0 Sogndal 1-0

21:00 Moss 1-0 Kongsvinger 0-0

21:00 Lyn Oslo 3-1 Asane Fotball 2-1

23:10 El Linqueno 0-0 Sarmiento Resistencia 0-0

17:15 Brisbane City U23 3-2 Gold Coast Knights U23 2-1

14:15 Moreton Bay United U23 3-2 WDSC Wolves U23 0-1

14:00 Broadbeach United U23 1-1 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-1

12:30 Logan Lightning U23 1-1 Brisbane Strikers U23 0-1

22:00 FK MAS Taborsko 3-1 Slavia Prague B 1-0

21:30 Lisen 0-0 Tescoma Zlin 1 0-0

15:15 Chrudim 3-0 Sigma Olomouc B 2-0

15:15 Vyskov 0-0 SK Prostejov 0-0

22:00 FK Yelimay Semey 3-0 FK Atyrau 0-0

22:00 1 Turan Turkistan 2-2 Ordabasy 2-2

20:00 1 FK Kaspyi Aktau 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan 1-0

00:30 Maccabi Haifa 3-0 Hapoel Beer Sheva 1-0

22:00 Volna Pinsk 2-1 BATE-2 Borisov 2-0

21:00 Niva Dolbizno 2-1 Shakhter Soligorsk II 1-0

20:00 FK Bumprom 4-1 FK Lida 3-0

19:00 FC Belshina Babruisk 3-1 Dinamo-2 Minsk 0-0

22:00 Spjelkavik 2-1 Funnefoss/Vormsund 1-0

21:00 Nardo FK 1-2 Tiller 0-1

20:00 Mosjoen 0-2 Verdal 0-2

20:00 1 Bjorkelangen 1-0 Skjetten Fotball 0-0

20:00 Stromsgodset B 4-4 Melhus 2-1

19:00 Ready 1-1 Traff 1-0

19:00 Lokomotiv Oslo 2-1 IL Hodd B 1-1

19:00 Kristiansund B 1-1 Gjelleraasen IL 0-1

22:59 FC Pipinsried 0-0 FC Memmingen 0-0

20:00 TSV Grunwald 2-4 TSV 1860 Munich II 1-0

19:00 1 TSV Landsberg 0-1 SV Schalding Heining 0-0

19:00 TSV Rain Am Lech 0-1 SV Erlbach 0-0

02:00 Tacoma Defiance 4-4 Los Angeles FC II 1 2-2

22:59 EL Nacional Nữ 1-1 Macara Nữ 0-0

22:59 Independiente del Valle Nữ 4-1 CD Espuce Nữ 1-1

16:00 Port Melbourne U23 1-3 Green Gully U23 1-1

13:15 Hume City U23 3-1 Manningham United Blues U23 1 1-1

12:00 Sorrento FC Reserves 0-1 Kingsley Westside Reserves 0-1

12:00 Murdoch University Melville FC Reserves 0-3 Dianella White Eagles Reserves 0-1

12:00 1 Joondalup Utd Reserves 2-3 Rockingham City FC Reserves 1-2

12:00 UWA-Nedlands FC Reserves 2-1 Gwelup Croatia SC Reserves 0-1

12:00 Mandurah City FC Reserves 6-2 Gosnells City Reserves 4-1

12:00 North Eastern MetroStars Reserve 0-2 Adelaide Olympic Reserve 0-0

22:00 Orebro 0-0 Orgryte 0-0

20:00 IK Oddevold 0-3 Helsingborg 0-0

20:00 Gefle IF 2-2 Trelleborgs FF 2-2

20:00 Osters IF 2-0 GIF Sundsvall 1-0

23:15 Valur Nữ 2-1 Keflavik Nữ 1-1

21:00 Trottur Reykjavik Nữ 2-1 Hafnarfjordur Nữ 1-1

21:00 Stjarnan Gardabaer Nữ 0-1 Breidablik Nữ 0-0

01:00 Argentino de Rosario 3-0 Deportivo Muniz 0-0

01:00 Victoriano Arenas 2-1 Juventud Unida 2 1-1

01:00 Real Pilar 0-0 General Lamadrid 1 0-0

01:00 Leandro N Alem 1-1 Claypole 0-1

01:00 Defensores de Cambaceres 0-0 Mercedes 0-0

01:00 Yupanqui 1-2 Club Lujan 1-0

22:59 Berazategui 1-1 Sportivo Barracas 1-0

02:00 Fortaleza U19 3-3 Atletico Huila U19 1 1-1

01:00 Total Soccer U19 1-1 Leones U19 1 1-0

21:00 SD Atletico Nacional U19 4-1 Talentos Envigado U19 2-0

01:30 Alvarado Mar del Plata 1-2 Tristan Suarez 1-0

01:00 CA San Miguel 3-0 Arsenal de Sarandi 1 1-0

01:00 Defensores de Belgrano 3-0 CA Brown Adrogue 1-0

01:00 Almagro 1-0 Estudiantes de Caseros 0-0

01:00 Almirante Brown 1-0 Aldosivi Mar del Plata 1-0

01:00 Club Atletico Guemes 2-1 All Boys 0-0

18:00 EBK Nữ 0-0 Ilves II Nữ 0-0

17:00 TPS Turku Nữ 1-0 ONS Nữ 0-0

22:59 ASK Weppersdorf 1-3 Horitschon 0-1

22:59 Mattersburger Sportverein 2020 4-0 ASK Klingenbach 2-0

22:30 SV Wernberg 0-1 FC Faakersee 0-0

01:10 Sao Gerardo U20 1-0 CA Cearense U20 1-0

01:00 FC Cascavel PR U20 2-1 Apucarana SC U20 0-1

01:00 Zumbi EC U20 3-0 Liga do Sertao U20 1 1-0

01:00 Retro FC Brasil U20 0-0 Nautico PE (Youth) 0-0

00:45 Portuguesa RJ U20 3-2 Sampaio Correa RJ U20 1-1

00:45 Boavista (RJ) Youth 1-2 Madureira Youth 0-0

00:45 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-0 Volta Redonda U20 0-0

00:00 Portuguesa MS U20 1-3 Dourados AC U20 1-2

20:00 Bangu U20 0-0 Fluminense U20 0-0

20:00 Audax Rio/RJ U20 1-2 Nova Iguacu U20 1 0-1

20:00 Atletico Paranaense (Youth) 0-0 Azuriz U20 0-0

19:30 Ceara (Youth) 5-2 FC Atlético Cearense U20 4-1

19:00 Johvi FC Lokomotiv 0-5 Tallinna JK Legion 0-1

19:00 Tartu JK Maag Tammeka B 7-1 Tartu Kalev 3-1

16:30 Parnu JK 2-4 FC Kuressaare II 1-0

16:00 Nomme JK Kalju II 5-1 Laanemaa Haapsalu 2-0

16:00 Hume City 5-1 Manningham United Blues 1-0

14:00 Port Melbourne 3-2 Green Gully Cavaliers 1-1

12:00 Moreland City 2-3 Heidelberg United 1-1

12:00 1 Avondale FC 2-1 Dandenong Thunder 1-0

00:00 Rodina Moskva 1-0 SKA Khabarovsk 1-0

22:59 Arsenal Tula 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0

22:00 Dinamo Briansk 1-2 Mashuk-KMV 0-0

22:00 Sokol 1-0 Yenisey Krasnoyarsk 1-0

22:00 FC Murom 0-1 Irtysh 1946 Omsk 0-0

22:00 Metallurg Lipetsk 2-2 FK Krasnodar 2 1-2

21:00 Khimik Dzerzhinsk 3-1 Volga Ulyanovsk 1-1

19:00 Torpedo Miass 1-1 Rodina Moskva II 0-0

16:30 Ural Sverdlovsk Oblast 2-1 Shinnik Yaroslavl 0-1

02:00 Inter de Bebedouro U23 3-2 Manthiqueira/SP U23 3-2

01:00 ECUS U23 1-2 Paulista SP U23 1-1

01:00 tupa SP U23 2-0 Maua FC U23 1-0

01:00 Uniao Suzano U23 1-2 Paulista(SP) 1-1

01:00 tupa SP 2-0 Maua FC 1-0

20:00 Mauaense SP U23 0-1 Colorado Caieiras SP Youth 0-1

20:00 Mauaense SP 0-1 Colorado Caieiras FC 0-1

16:00 Dagon Port FC U20 1-0 Myawady FC U20 0-0

16:00 Hantharwady United U20 0-2 Mahar United U20 0-2

15:30 North Star 2-3 Souths United 1-0

14:00 Bayside United FC 1-2 Maroochydore Swans FC 1-1

14:00 Samford Ranges 2-1 Holland Park Hawks FC 2-1

13:00 Pine Hills 1-3 Ipswich knights SC 1-3

17:00 Gainare Tottori 1-1 Yokohama SCC 1-0

16:00 Azul Claro Numazu 2-1 FC Gifu 1-0

16:00 Osaka FC 0-0 Omiya Ardija 0-0

16:00 AC Nagano Parceiro 0-2 Imabari FC 0-2

16:00 Zweigen Kanazawa FC 1-0 Vanraure Hachinohe FC 0-0

16:00 Giravanz Kitakyushu 0-0 Matsumoto Yamaga FC 0-0

16:00 Fukushima United FC 3-0 Miyazaki 2-0

01:30 Terra e Mar 2-4 Tiangua 1-2

01:00 Crato 6-0 Itarema EC 1 2-0

01:00 Sport Clube Capixaba 2-1 Vilavelhense 0-1

00:45 Serrano BA 0-1 GE Petropolis 0-0

00:45 Duque de Caxias RJ 0-1 CFRJ Marica RJ 0-0

00:45 Artsul RJ 1-2 Cabofriense(RJ) 0-2

00:45 CEAC/Araruama 1-1 Americano RJ 0-1

15:00 Palm Beach 0-2 Burleigh Heads 0-1

02:00 1 Gremio Saocarlense/SP 0-0 Rio Claro 0-0

02:00 Gremio Prudente 1-2 Vocem SP 1-0

01:30 XV Jau/SP 0-0 CA Votuporanguense SP 0-0

01:00 Primavera 3-2 Rio Branco(SP) 0-0

01:00 1 Capie Warrero 0-0 Sao Bento 1 0-0

01:00 Uniao Sao Joao EC 0-1 CA Taquaritinga SP 0-0

01:00 Comercial-SP 3-3 Barretos SP 1-2

01:00 Sao Caetano 1-1 EC Sao Bernardo/SP 1-1

01:00 Portuguesa Desportos 1-1 Juventus SP 1-0

14:00 Boroondara Eagles Nữ 1-0 South Melbourne Nữ 0-0

13:00 Heidelberg United Nữ 2-1 Box Hill Nữ 1-1

12:00 Alamein Nữ 1-1 Bentleigh Greens (W) 1-1

12:00 Essendon Royals Nữ 1-0 Emerging Athlete Program Nữ 1-0

21:00 Plaza Amador Reserves 1-1 Tauro Reserves 0-1

21:00 Union Cocle 3-1 San Francisco Reserves 1-1

16:00 Fraser Park FC 0-0 South Coast Flame FC 0-0

16:00 Inner West Hawks 3-2 Western Rage 1-1

16:00 Bankstown United FC 3-3 Mounties Wanderers 0-1

14:30 Gladesville Ryde Magic 1-3 Hawkesbury City SC 1-0

14:00 Central Coast United FC 1-0 PCYC Parramatta Eagles 0-0

22:59 Llandudno 3-0 Newport County 1-0

20:40 Carmarthen 2-1 Cambrian Clydach 0-1

20:30 Penrhyncoch 0-3 Guilsfield 0-3

20:30 Penrhiwceiber Rangers 1-4 Goytre Utd 1-2

20:30 1 Caerau Ely 2-1 Trefelin 2-0

20:30 Buckley Town 5-1 Prestatyn Town FC 4-1

20:30 Caersws 0-1 Holywell 0-0

20:30 Llantwit Major 2-0 Newport City 1-0

18:30 Cwmbran Celtic 2-3 Trey Thomas Drossel 2-1

18:30 Guangxi Lanhang 1-1 Hunan Billows 1-0

16:30 Quanzhou Yassin 1-0 Ganzhou Ruishi 0-0

15:00 Jiangxi Dark Horse Junior 0-1 Guangzhou Shadow Leopard 0-1

15:00 Shenzhen Youth 2-2 Hainan Star 0-1

15:00 Shanghai Port B 2-0 Guangxi Hengchen 1-0

13:10 1 Maitland FC Nữ 2-2 Newcastle Olympic FC Nữ 0-1

01:00 San Luis FC Nữ 1-1 Platense Nữ 0-0

22:00 Ferro Carril Oeste Nữ 3-0 Rosario Central Nữ 2-0

21:30 Boca Juniors Nữ 2-0 CA Independiente Nữ 1-0

21:00 Racing Club Nữ 0-0 River Plate Nữ 0-0

20:00 Banfield Nữ 3-1 Belgrano Nữ 1 1-0

12:00 1 Belconnen United 2-2 Brindabella Blues FC 1-1

12:00 Queanbeyan City 6-1 Canberra Juventus 3-0

00:30 Georgia Lions 1-0 Michigan Stars 0-0

00:00 Santos Laguna U23 0-3 Tigres UANL U23 0-0

22:59 Juarez FC U23 0-0 Club America U23 0-0

22:00 Monterrey U23 0-0 Queretaro U23 0-0

22:00 Chivas Guadalajara U23 1-1 Mazatlan FC U23 0-0

22:00 Cruz Azul U23 4-1 Toluca U23 1 1-0

22:00 Tatran Rousinov 0-1 FC Kurim 0-1

22:00 Ticha 1-1 Novy Jicin 1-1

12:30 Monaro Panthers U23 1-5 Canberra Olympic U23 0-2

16:00 VONDS Ichihara 2-1 Aries Tokyo 0-1

14:00 FC Kariya 2-2 Gakunan F Mosuperio 1-0

00:00 PFK Montana 0-0 Marek Dupnitza 0-0

22:30 Sportist Svoge 0-1 Pirin Blagoevgrad 0-1

22:30 Spartak Pleven 2-5 FC Dunav Ruse 1-5

22:30 1 PFC Nesebar 2-1 CSKA 1948 Sofia II 1-0

22:30 Fratria 1-1 FC Dobrudzha 0-0

02:00 Artigas 1-1 Villa Espanola 0-0

01:00 Parque de Plata 1-2 Platense FC 1-1

01:00 Rocha 2-0 Los Halcones 1-0

01:00 CS Cerrito 0-1 Plaza Colonia 1 0-0

01:00 Mar de Fondo 0-1 Villa Teresa 0-1

01:00 Sportivo Huracan FC 0-2 Deportivo Colonia 0-1

00:30 Potencia 0-1 Durazno Capital 0-1

21:00 Bella Vista 0-0 Salus 0-0

20:00 CA Juventud 2-0 Tacuarembo 0-0

Xem thêm

TIN TỨC BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Từ tội đồ hóa người hùng, Mbappe giúp PSG “vượt ải” Rennes

Từ tội đồ hóa người hùng, Mbappe giúp PSG “vượt ải” Rennes

Sau tiếng còi khai cuộc của trọng tài Ruddy Buquet, các cầu thủ Paris Saint-Germain ngay lập tức...

Joshua Kimmich chưa vội nghĩ đến tương lai

Joshua Kimmich chưa vội nghĩ đến tương lai

Trong bối cảnh hợp đồng hiện tại giữa Joshua Kimmich và Bayern Munich sẽ đáo hạn vào tháng...

Hậu vệ nào sẽ ở lại hoặc chia tay Juve mùa hè này?

Hậu vệ nào sẽ ở lại hoặc chia tay Juve mùa hè này?

Mattia de Sciglio: Thật khó hiểu khi Juventus gia hạn hợp đồng với De Sciglio vào năm 2022, dù anh...

Báo Indonesia cập nhật tin dữ trước trận gặp Việt Nam

Báo Indonesia cập nhật tin dữ trước trận gặp Việt Nam

Trước đó, phía Liên đoàn bóng đá Indonesia (PSSI) xác nhận họ sẽ không có sự phục vụ của...

Man Utd tạo nên thảm họa trên TTCN

Man Utd tạo nên thảm họa trên TTCN

Manchester United đã đưa ra khá nhiều quyết định quan trọng trong kỳ chuyển nhượng tháng Một,...

Ole ví von Rashford với Messi, Ronaldo

Ole ví von Rashford với Messi, Ronaldo

Ole Gunnar Solskjaer từng để lại những khoảnh khắc đáng nhớ ở giai đoạn dẫn dắt Man United....

Khác biệt của Sancho khiến M.U mừng rơn

Khác biệt của Sancho khiến M.U mừng rơn

Trong khi Manchester United kém 11 điểm so với vị trí dự Champions League ở Premier League với bảy...

Luis Enrique đề cao Cúp quốc gia Pháp

Luis Enrique đề cao Cúp quốc gia Pháp

Bàn thắng duy nhất của Kylian Mbappe ở phút 40 là đủ để giúp Paris Saint-Germain đánh bại Rennes...

Những điều thú vị về tân binh tuyển Đức mà Dortmund đã bỏ quên

Những điều thú vị về tân binh tuyển Đức mà Dortmund đã bỏ quên

Jan-Niklas Beste Tuổi: 25 (sinh 4/1/1999)CLB: HeidenheimVị trí: Tiền vệ cánh tráiQuốc tịch: Đức...

Lewandowski cảnh báo PSG

Lewandowski cảnh báo PSG

Trao đổi sau màn hủy diệt Atletico Madrid cuối tuần qua, Robert Lewandowski khẳng định mục tiêu...

“Cầu thủ chính gốc Indonesia chơi hừng hực hơn nhiều”

“Cầu thủ chính gốc Indonesia chơi hừng hực hơn nhiều”

Trước thềm trận đấu với tuyển Việt Nam, tuyển Indonesia gây chú ý khi nhập tịch cầu thủ...

Gilberto Silva gợi ý chữ ký lý tưởng cho Arsenal

Gilberto Silva gợi ý chữ ký lý tưởng cho Arsenal

Douglas Luiz thu hút nhiều sự chú ý của các ông lớn xứ sương mù. Tiền vệ người Brazil gây...